๑๘ ต.ค. ๖๒, ๒๐:๕๔:๔๙ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++กุมารน้อย+++  (อ่าน ๒๑๐๘ ครั้ง)
mew2
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐๓๒

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓ วัน, ๙ ชั่วโมง ๕๖ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๔๓๕
  รับขอบคุณ: ๑๑๑๔

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๕
ประสบการณ์: ๓๐%
พลังชีวิต: ๐.๑%

« เมื่อ: ๐๒ พ.ค. ๕๔, ๑๒:๕๒:๐๙ »

เรื่องมีอยู่ว่าผมได้เช่ากุมารมา 2 องค์ ผู้ชายองค์ ผู้หญิงองค์

คืนแรก ผมบอกว่า มาบอกให้รู้ด้วยนะ พอตกกลางคืนผมกำลังหลับ เสียงเคาะประตูดังเลย(ผมนอนติดประตู) 
ผมก็เลยลืมตามาดู ก็ไม่เห็นมีอะไร ผมก็นึกในใจ สงสัยต้องเป็นกุมารแน่ๆเลย

อีกประสบการณ์หนึ่งคือ ผมนั่งเล่นคอมฯอยู่ ได้ยินเสียงเคาะประตูห้องนอนผม เลยหันไปดู ก็ไม่เห็นอะไร ทั้งๆที่ประตูห่างจากผมแค่ 2 เมตร
ตอนกลางวันแสกๆเลยครับ แต่เสียงตอนเคาะ เป็นเสียงเคาะในระดับต่ำๆน่ะครับ เหมือนว่ามีคนตัวสูงประมาณเด็กมาเคาะนั่นแหละ
วันนั้นผมก็อยู่คนเดียวด้วย จะว่ามีคนมาแกล้งก็ไม่ใช่ (ผมเลี้ยงกุมารไว้ในห้องนอน)

ในปกติผมจะเรียกกุมารกินข้าวด้วยกันตลอด ถ้ามื้อไหนผมลืมชวนละก็เวลาตักข้าว ข้าวจะหล่นออกจากช้อนทุกครั้งไป
บางทีก็เหมือนมีคนมาปัด บางทีก็หกเลอะเทอะ น่าแปลกนะครับ

ปล.เรื่องอย่างนี้ก็รู้ได้เฉพาะตนนะครับ ใครเชื่อไม่เชื่ออย่างไรก็แล้วแต่ แต่ผมเชื่ออย่างสนิทใจเลยครับ ว่าเรื่องแบบนี้มีจริง

๑๖ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: เจดต์, รุท หมัดหนักครับ, umpawan, Chotipat, banmung, saken6009, arada, โบตั๋นสีขาว, touch_navara, berm, kaitak, Tiger Number NINE, PeAwPeed, [= Jo_o* =], berth1999, Ronaldo 2007

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์
kriengkri P.
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๐๔๘๙

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓ วัน, ๒๒ ชั่วโมง ๓๘ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๒๕๕๙

ตัวกูผู้ไม่แพ้

จังหวัด: ลพบุรี
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๗
ประสบการณ์: ๒๑%
พลังชีวิต: ๐.๑%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๓ พ.ค. ๕๔, ๑๗:๑๙:๔๒ »

ดูแลน้องๆดีๆนะครับผมก็พานั่งรถไปด้วยตลอด

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: saken6009, Tiger Number NINE, PeAwPeed, city_hunter, [= Jo_o* =], Ronaldo 2007

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์