ผู้เขียน หัวข้อ: +++กุมารน้อย+++  (อ่าน 2656 ครั้ง)

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
+++กุมารน้อย+++
« เมื่อ: 02 พ.ค. 2554, 12:52:09 »
เรื่องมีอยู่ว่าผมได้เช่ากุมารมา 2 องค์ ผู้ชายองค์ ผู้หญิงองค์

คืนแรก ผมบอกว่า มาบอกให้รู้ด้วยนะ พอตกกลางคืนผมกำลังหลับ เสียงเคาะประตูดังเลย(ผมนอนติดประตู) 
ผมก็เลยลืมตามาดู ก็ไม่เห็นมีอะไร ผมก็นึกในใจ สงสัยต้องเป็นกุมารแน่ๆเลย

อีกประสบการณ์หนึ่งคือ ผมนั่งเล่นคอมฯอยู่ ได้ยินเสียงเคาะประตูห้องนอนผม เลยหันไปดู ก็ไม่เห็นอะไร ทั้งๆที่ประตูห่างจากผมแค่ 2 เมตร
ตอนกลางวันแสกๆเลยครับ แต่เสียงตอนเคาะ เป็นเสียงเคาะในระดับต่ำๆน่ะครับ เหมือนว่ามีคนตัวสูงประมาณเด็กมาเคาะนั่นแหละ
วันนั้นผมก็อยู่คนเดียวด้วย จะว่ามีคนมาแกล้งก็ไม่ใช่ (ผมเลี้ยงกุมารไว้ในห้องนอน)

ในปกติผมจะเรียกกุมารกินข้าวด้วยกันตลอด ถ้ามื้อไหนผมลืมชวนละก็เวลาตักข้าว ข้าวจะหล่นออกจากช้อนทุกครั้งไป
บางทีก็เหมือนมีคนมาปัด บางทีก็หกเลอะเทอะ น่าแปลกนะครับ

ปล.เรื่องอย่างนี้ก็รู้ได้เฉพาะตนนะครับ ใครเชื่อไม่เชื่ออย่างไรก็แล้วแต่ แต่ผมเชื่ออย่างสนิทใจเลยครับ ว่าเรื่องแบบนี้มีจริง

ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
ตอบ: +++กุมารน้อย+++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พ.ค. 2554, 05:19:42 »
ดูแลน้องๆดีๆนะครับผมก็พานั่งรถไปด้วยตลอด