ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ ( ศิษย์หลวงพ่อกวย )  (อ่าน 6409 ครั้ง)

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
เกจิที่น่ากราบจากประสบการณ์วัตถุมงคลทำให้ทหารต่างพากันไปหามาไว้ครอบครอง ซึ่งตัวกระผมเองยังต้องใช้วัตถุมงคลของท่าน ( ใช้วิจารณญาณนะครับถ้าใครพบเจอวัตถุมงคลชุดนี้หล่ะก็ รีบเก็บ คนที่ไปกราบท่านจะรู้ดีว่า ไม่ธรรมดาท่านรู้วาระจิตเราด้วย )

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ผมไม่ได้โฆษณาใดๆทั้งสิ้น มีของดีๆมาเล่าสู่กันฟังจากประสบการณ์จริง

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
เยี้ยมครับ แต่รูปไม่ค่อยชัดเลยครับ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
และท่านก็เป็น ศิษย์หลวงพ่อเชื้อ ท่านไม่ธรรมดาครับ ผมว่าจะไปกราบท่านสักครั้ง ที่ชัยนาท ท่านทหารพอมีแบ่งให้บูชาบ้างหรือปล่าวครับ 15; 15; 11; 06;

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
และท่านก็เป็น ศิษย์หลวงพ่อเชื้อ ท่านไม่ธรรมดาครับ ผมว่าจะไปกราบท่านสักครั้ง ที่ชัยนาท ท่านทหารพอมีแบ่งให้บูชาบ้างหรือปล่าวครับ 15; 15; 11; 06;
ใช่ครับท่านเป็นศิษย์หลวงพ่อเชื้อ หลวงพ่อโก๊ะ หลวงพ่อกวย ไม่มีให้เช่าครับผม ผมก็หาวัตถุมงคลของท่านไปใช้เช่นกันอย่าเช่น เหรียญนารายไตรมาส แต่วัตถุมงคลของท่านประสบการณ์เยอะแทบทุกรุ่น รุ่นเหรียญ65 ที่ทางวัดให้เช่า 50บาท สร้างประสบการณ์ครั้งล่าสุด โดนยิงโดนแทงก็ไม่เป็นไร ท่านจะดังเงียบๆไม่ใช่พระเชียร์ด้วยลองไปกราบท่านดูนะครับ อย่าลืมนะครับไปหาท่าน ตระกรุดมหารูด สุดยอดจริงๆ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เยี้ยมครับ แต่รูปไม่ค่อยชัดเลยครับ
นำวัตถุมงคลที่กระผมใช้ในชายแดนทั้งใต้ และเขมรไม่ยอมให้ห่างกายแม้เวลานอน

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
นี่ก็ที่สุด เหรียญที่หาแทบไม่มี ถึงทุกวันนี้ราคาไปหลายหมื่นก็ยังหายาก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เหรียญ65( ประสบการณ์ล่าสุด ออกจากวัด 50บาท ตอนนี้ที่วัดไม่มี)ใครพบเจอเก็บไว้เลยนะครับ ถ้าเป็นผมผมเอาขึ้นคอเจอที่ไหนผมเก็บหมด
ข้างหลัง หนุมานร่ายมนต์

ปกติผมเก็บมา10เหรียญแจกเขาหมดใครขอก็ให้เพราะราคาถูกและสามารถไปเอามาอีกได้ ดันมาดังเสียนี่พอไปวัดหมดซะแล้ว

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยังกะพกกรุ ติดตัวเลยนะครับ  :074:

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ของเค้าดีจริงๆ ผมเองก็มีตะกรุดของหลวงพ่อเกาะอยุ่อันหนึ่ง
เห็นพี่ที่รู้จักที่เค้ามีจิตแกร่งอยู่เค้าสัมผัสตะกรุดของหลวงพ่อเกาะ
พี่เค้าบอกว่าเป็นตะกรุดคงกระพัน

ขออนุญาตมาตอบนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ท่านทหาร ท่านสุดยอดจริงๆ ขอขอบคุณมาก สำหรับข้อมูลดีๆครับท่าน 25; 21; 20; 20;