ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี่จะไปวัด มีใครไปบ้างครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)

ออฟไลน์ vill

• จตุตถะ
    กะว่าจะไปวัด :017:พรุ่งนี้มีใครไปบ้างครับ  ผมอยู่ย่านประตูน้ำ  30 พ.ค. :017:

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ตอบ: พรุ่งนี่จะไปวัด มีใครไปบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พ.ค. 2554, 05:29:23 »
น้ำใจงามจริงๆ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.