ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้(12มิ.ย.54)ไปกราบนมัสการหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร  (อ่าน 2037 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
วันนี้พาแฟนและเพื่อนๆไปกราบนมัสการหลวงปู่อั๊บ และได้เช่าวัตถุมงคลกลับมา พร้อมทั้งนำวัตถุมงคลของหลวงปู่อั๊บที่เช่ามาจากวัดสุทัศน์ฯมาให้หลวงปู่อธิษฐานจิตเพิ่มด้วยครับ

เห็นพี่ที่ตู้ให้เช่าวัตถุมงคลบอกว่าเป็นเหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่

ตะกรุดนางพิมพา-อีดำเซ็น

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง

เห็นพี่ที่ตู้ให้เช่าวัตถุมงคลบอกว่าเป็นเหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่

เป็นเหรียญรุ่นศิษย์กรมศุลกากรสร้างครับ

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ชอบองค์ที่เป้นเหรียญมากมายเลยครับ สวยงาม
ยินดีด้วยนะครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.