ผู้เขียน หัวข้อ: ลายยันต์องค์ที่อยู่ในความปรารถนาอย่างสูงสุด  (อ่าน 6221 ครั้ง)

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
 :054: :054: :054: :054: :054: ได้รับความเมตตาจากท่านพระอาจารย์พันธ์ ท่านกรุณามอบให้ ซึ่งศิษย์ขอน้อมปฏิบัติตามคำสั่งสอนจากท่านพระอาจารย์ จะดูแลองค์ยันต์นี้ให้ดีที่สุดครับ ขอกราบนมัสการพระคุณของพระอาจารย์พันธ์ อย่างสูงสุดอีกครั้งครับ  :054: :054: :054: :054: :054:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2554, 04:14:48 โดย adgreen »

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามและเข้มขลังค์มากครับท่าน adgreen  :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2554, 06:18:04 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ paksuda

• จตุตถะ
งามมากจริงๆค่ะ

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
เสือครู สุดยอดครับ :015:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 งดงามมากๆจริงๆครับ เสือครูเป็นสุดยอดยันต์ แห่งวัดบางพระจริงๆครับ ผมก็ปรารถนาเหมือนกันครับยันต์นี้ แต่จะเต็มตัวหมดแล้วก็ยังไม่ได้ยันต์นี้ เลยยินดีด้วยครับ  :016:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เสือครู สุดยอดครับท่าน..ผมก็ปรารถนายันต์นี้เหมือนกันครับ :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ยินดีกับศิษย์ และขอกราบนมัสการหลวงพี่พันธ์ด้วยครับผม

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
สุดๆเลยพี่ เสือครูที่หลายๆท่านรอคอย ผมเองก็จะตั้งใจคอยต่อไป  ยินดีด้วยนะครับ  :016:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งดงามเข้มขลังมากค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดมาก :015:

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับผม :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ Alowhaaa

• อัศวินม้าไม้
  • ตติยะ
  • อัศวินม้าไม้
    • MSN Messenger - kingdom076@hotmail.com
สวยครับสวย
ทำดีได้ดีมี่ที่ไหน ทำช่วได้ดีมีถมไป ทำชัวได้ดี ทำๆไม
จงทำดีต่อไป สกวันคงต้องได้ดี
ทำดี ไม่ต้องอายใคร

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
ไร้คำบรรยายสวยงามจริงๆ :053: :015:
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
กราบนมัสการพระอาจารย์ครับ....เสือครูเป็นลายสักยันต์ที่ทุกคนต่างปรารถนา ยิ่งสักกับพระอาจารย์พันธ์ด้วย เรื่องความหนักไม่ต้องห่วง.... :054:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการพระอาจารย์ครับ....เสือครูเป็นลายสักยันต์ที่ทุกคนต่างปรารถนา ยิ่งสักกับพระอาจารย์พันธ์ด้วย เรื่องความหนักไม่ต้องห่วง.... :054:

:054: :016: :015:

ออฟไลน์ hhpwut

• จตุตถะ
ยินดีด้วยครับ และขอกราบนมัสการหลวงพี่พันธ์ด้วยครับผม

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
เจ็บสุดๆ

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
สวยงามครับผม
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามและเข้มขลังมากครับ

ออฟไลน์ vill

• จตุตถะ
 :017:``เห็น :058:เสือแล้วยากได้มั้งจัง  ขอยกนิ้วให้ :016: :015:

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
น้ำหนักมืออันลือลั่นของพระอาจารย์พันนั้นใครได้ผ่านมาก็สุดยอดหล่ะครับ เมตตาคงกระพันดีเยี่ยมเข้มขลังมากด้วยประสบการณ์

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
สี่ห้องหัวใจของผม ก็มีแต่เสือครูครับบบ ยินดีด้วยครับพี่ ส่วนผมก็รอต่อไป  :070: :049:
ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน