ผู้เขียน หัวข้อ: รูปแปลก ๆ ในวัดบางพระ โปรดช่วยกันดูหน่อยสิครับว่ารูปของใคร  (อ่าน 15056 ครั้ง)

Nong

• บุคคลทั่วไป
พอดีผมเห็นภาพนี้? ดู? ๆ? แล้วก็เหมือนจะเป็นรูปธรรมดา? ๆ? ใช่มั๊ยครับ? แต่ลองดูตรงที่ผมวงเอาไว้สิครับ? เหมือนจะมีคนแก่? มีหนวด? มีเครารุงรังยืนอยู่ในวงสีเหลืองที่ผมวงเอาไว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2549, 11:09:38 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ดูแล้ว ขนลุกเลยครับ สร้างกระแสสักหน่อย 55 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ย. 2551, 10:10:35 โดย เด็กลำปาง »
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ namo_01

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ก็ลูกของต้นไม้ต้นนั้นแหล่ะครับ :(

ออฟไลน์ StudioX

• ทุติยะ
  • **
  • โสว มา เร สะ ..... อะ วิ กรึง คะ เร ......
    • อีเมล
ไม่เหนมีไรเลยครับ อย่าสร้างกระแสสิ ขยายภาพให้และไปดูกานเองเองนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2549, 11:10:01 โดย เว็บ... »
ปรัชญาการดำเนินชีวิตมีเยอะ แต่ถ้าใช้มันไม่ได้ ก็ไม่มีความหมาย...

rabbit

• บุคคลทั่วไป
 ???ไรเนี่ยอยากได้แปลกกว่านี้มีเมะเพ่.................... :o :D

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ดูแล้ว ขนลุกเลยครับ   :o :o :o
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ I♥ClAsSiC

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
อย่าไปคิดมาก ครับ ...ไม่ใช่หลอกครับ ...แค่ต้นไม่

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ผลของผมไม้หรือไม่ก้อดอกแหละครับ

ลองมองโดยรวมๆดูซิ

จินตนาการมากเกินไปป่าวครับ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "