ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบครับ วัดประตูน้ำท่าไข่ ฉะเชิงเทรา  (อ่าน 3079 ครั้ง)

ออฟไลน์ fon913

• หนุมานเชิญธง
  • จตุตถะ
  • ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
    • อีเมล
พระอาจารย์ป้อมเข้าพรรษาสักยันหรือเปล่าครับใครรู้ช่วยบอกที่ครับ :001:

ออฟไลน์ IT TOYOTA

• ปัญจมะ
  • อยากได้รอยยิ้มจากใคร จงยิ้มให้เขาก่อน
เข้าพรรษา พระอาจารย์ป้อม พักสามเดือน เพื่อสอนหนังสือ สอนธรรมมะ ให้กับพระใหม่ เป็นประจำทุกปี ออกพรรษาถึงจะเปิดให้สักครับ
ประชาสัมพันธ์ครับ ใครที่มากราบพระอาจารย์ป้อม ปีนี้ท่านออกเครื่องราง พญาคางคก กันอาถรรพ์ กันศราสตราวุธ แนะนำให้บูชาครับ ของท่านมีดีจริง

ออฟไลน์ fon913

• หนุมานเชิญธง
  • จตุตถะ
  • ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
    • อีเมล
ขอบคุณครับ :001: