ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องท่านไดมียันต์เพชรพญาธร ขอชมบ้างครับ  (อ่าน 6784 ครั้ง)

ออฟไลน์ IT TOYOTA

• ปัญจมะ
  • อยากได้รอยยิ้มจากใคร จงยิ้มให้เขาก่อน

ได้รับเมตตาจาก พระอาจารย์ พล วัดป่าปริวาสบุฝ้าย ปราจีนบุรี

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ผมก็ได้มาครับแต่เป็นของหลวงพี่พัน วัดโคปูน ไว้วันหลังจะเอามาลงให้ดูนะครับ......สวยมากครับ

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
พระอาจารย์ พล วัดป่าปริวาสบุฝ้าย ปราจีนบุรี ปัจจุบันท่านยังสักยันต์อยู่หรือเปล่าครับ ท่าน IT TOYOTA

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
แบบฉบับของล้านนาครับ

ออฟไลน์ IT TOYOTA

• ปัญจมะ
  • อยากได้รอยยิ้มจากใคร จงยิ้มให้เขาก่อน
พระอาจารย์ พล วัดป่าปริวาสบุฝ้าย ปราจีนบุรี ปัจจุบันท่านยังสักยันต์อยู่หรือเปล่าครับ ท่าน IT TOYOTA
พระอาจารย์ พล ยังสักอยู่ครับ วัดป่าปริวาสบุฝ้าย ต.บุฝ้าย อ.ประจันตคาม จ.ปราจีนบุรี

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ Tianchai

• ฉัฏฐะ
  • *

สักที่ไหน ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ อยากสักมั่ง สวยมาก

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ

สักที่ไหน ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ อยากสักมั่ง สวยมาก
พระอาจารย์เณร วัดศรีมูลเรือง ต.ขัวมุง อ.สารภี จ.เชียงใหม่ ครับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
สวยงามทั้งของท่านเจ้าของกระทู้และที่มาตอบเลยครับ รอดูของท่าน sid_watbangpra อยู่นะครับ อยากเห็นมาก  :053:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้