ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนถามเรื่อง อาจารย์ถึง คงทน หน่อยครับ  (อ่าน 14773 ครั้ง)

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ที่ตำหนักอาจารย์ถึง มีวัตถุมงคลให้เช่าไหมครับ ถ้ามีจะไปเวลาไหนครับผมไปเช่าของอย่างเดียวไม่ได้สักครับถ้าไปครั้งแรกต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ
ศิษย์บ่มีครู อยู่มิจีรัง
ครูบาอาจารย์อยู่เหนือหัว

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ที่ตำหนักอาจารย์ถึง มีวัตถุมงคลให้เช่าไหมครับ ถ้ามีจะไปเวลาไหนครับผมไปเช่าของอย่างเดียวไม่ได้สักครับถ้าไปครั้งแรกต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ
ไม่มีของให้เช่าครับ อ.ถึง ท่านไม่เอามาเปิดให้เช่าเพราะเกรงว่า คนทั่วไปจะเห็นว่าท่านเอาของวัดมาขายเอาเงินเข้ากระเป๋าครับผม

ถ้าไปก็ไปสัก ไปคุย ท่านให้ความรู้มากมายครับ ถ้าไงก็ ถ้าไปเช่าวัตถุมงคลอย่างเดียวไม่ได้คงต้องสักล่ะครับ อิอิ ถ้าไปสักเตรียมพวงมาลัยไปเองนะ

:-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อยู่บางบอน 3 ซอย เอกชัย 109 ครับ ไปถึงหน้าซอยถาม วิน รู้จักทู๊กคนคร๊าบ (ถนนค่อนข้าง ลูกรัง หน่อยนะครับ)  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
อยากทราบรายละเอียดต่างๆก็ตามมาที่เวบ หมู่บ้านคาถาอาคมนะครับ

....ยินดีให้คำปรึกษา.....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
ช่วงนี้ทางสำนักสักยันต์ อ.ถึง ?คงทน .....ยังไม่มีของให้บูชาจ้า ต้องรองานไหว้ครู จ้า ?(วันที่ ?19 ?ส.ค. 2550 ) ?ถึงจะมีให้บูชากัน***ช่วงนี้มีแต่ของแจก ไปที่สำนักได้ของแจกทุคนถึงจะไม่ได้ไปสักยันต์ ก็ได้รับของแจกกันถ้วนหน้าจ้า
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

• อัฏฐมะ
http://www.kataakom.pantown.com/  เชิญเวบนี้ครับผม  ;D

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"

โอ้ 

อาจารย์ถึง คงทน

แค่ นี้ไม่ ต้องอธิบายแล้ว

นับถือมากมาย ครับ

คุณ โจร คุณ น้าจัน

ออฟไลน์ ณัฐ

• ปัญจมะ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ได้ความรู้อีกแล้ว  พี่ๆทุกคน ตอบแล้วเข้าใจมากขึ้น ขอขอบคุณด้วยคนนะ( พี่ โจร และ น้า จัน) : :-*
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เรื่องเครื่องรางของขลัง ของอ.ถึง? เป็นไปตามคุณโจรสลัด คงต้องเป็นรายๆไป? ท่านไม่ได้ทำขาย อยากได้ต้องรู้จักขอนะ

คนที่สักบางพระ ก็ไปสักที่อ.ถึง หลายท่าน
ท่านที่สักกับ อ.ถึงก็ไปบางพระหลายท่าน? เป็นศิษย์หลายครูไม่เสียหายอะไร
อ.ถึง คงทน เป็นอดีตพระสงฆ์ วัดด่านเจริญชัย จ.เพชรบูรณ์? ศิษย์ของหลวงพ่อประเทือง? ? ที่เด่นทางด้านคงกระพัน
ปัจจุบันท่านสึกเป็นฆราวาส? เรียนรู้เพิ่มเติมจากอาจารย์อื่นๆอีกหลายท่าน
ไปสักกับอ.ถึง จะได้ความรู้เยอะ? ?ได้ฟังอะไรแปลกๆเยอะ? ได้ความรู้มากมายจริงๆ

นี่เป็นลายยันต์? ซึ่งมีทั้งของวัดเรา วัดบางพระ? และ? ของ อ.ถึง? สายวัดด่านเจริญชัย? หลวงพ่อประเทือง?
ผสมผสานกันก็สวยงาม? ?ขออนุญาตนำมาให้ชมกัน

• อัฏฐมะ
เรื่องเครื่องรางของขลัง ของอ.ถึง? เป็นไปตามคุณโจรสลัด คงต้องเป็นรายๆไป? ท่านไม่ได้ทำขาย อยากได้ต้องรู้จักขอนะ

คนที่สักบางพระ ก็ไปสักที่อ.ถึง หลายท่าน
ท่านที่สักกับ อ.ถึงก็ไปบางพระหลายท่าน? เป็นศิษย์หลายครูไม่เสียหายอะไร
อ.ถึง คงทน เป็นอดีตพระสงฆ์ วัดด่านเจริญชัย จ.เพชรบูรณ์? ศิษย์ของหลวงพ่อประเทือง? ? ที่เด่นทางด้านคงกระพัน
ปัจจุบันท่านสึกเป็นฆราวาส? เรียนรู้เพิ่มเติมจากอาจารย์อื่นๆอีกหลายท่าน
ไปสักกับอ.ถึง จะได้ความรู้เยอะ? ?ได้ฟังอะไรแปลกๆเยอะ? ได้ความรู้มากมายจริงๆ

นี่เป็นลายยันต์? ซึ่งมีทั้งของวัดเรา วัดบางพระ? และ? ของ อ.ถึง? สายวัดด่านเจริญชัย? หลวงพ่อประเทือง?
ผสมผสานกันก็สวยงาม? ?ขออนุญาตนำมาให้ชมกัน

ถูกต้อง........

ออฟไลน์ UnSeen

• ทุติยะ
  • **
วันนี้ ไปที่สำนัก อ.ถึง อาจารย์ใจดีมาก ครับ ผมไปวันแรก ได้ยันต์เก้ายอดครับ พอสักเสร็จ อาจารย์แจกผ้ายันต์ด้วยครับ เลยเอา หนุมานเชิญธง มาครับ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
วันนี้ ไปที่สำนัก อ.ถึง อาจารย์ใจดีมาก ครับ ผมไปวันแรก ได้ยันต์เก้ายอดครับ พอสักเสร็จ อาจารย์แจกผ้ายันต์ด้วยครับ เลยเอา หนุมานเชิญธง มาครับ

อยากทราบว่าสำนัก อ.ถึง อยู่ตรงไหนค่ะ รบกวนบอกถานที่หน่อยได้ป่าว