ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนำ ยันต์หอมเชียง วัดบางพระ มาให้พี่ๆน้องๆได้ชมครับ ^_^  (อ่าน 10350 ครั้ง)

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว

กราบนมัสการ หลวงพี่ต้อย มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :054: :054:

กราบขอบพระคุณ หลวงพี่ต้อย วัดบางพระ ที่เมตตามอบแต่สิ่งดีๆให้กับศิษย์เสมอมาครับ

(ขออนุญาตโพสรูปสักยันต์ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ sakmitsu

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยเข้มขลังสุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พี่ครับขออนุญาติถามครับยันต์หอมเชียงมีพุทธคุณด้านใหนครับ น้องใหม่ยังไม่รู้อยากทราบครับ
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ :054:

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
เขา ว่ากันว่า มีไม่กี่คน ที่ ได้ ยันต์ นี้ เป็นบุญมากเลยครับ พี่

เป็นหนึ่ง ยันต์ ที่ หลายคน ปราถนา มาก

ยินดีด้วยนะครับ กราบ นมัสการ หลวงตาต้อย ไว้ ณ ที่นี้ ด้วยครับ

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดมากๆเลยครับ เข้มขลังจริงๆ :016: :015:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ จริงๆแล้ว อยากเห็นทั้งหมดเลย

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
พี่ครับขออนุญาติถามครับยันต์หอมเชียงมีพุทธคุณด้านใหนครับ น้องใหม่ยังไม่รู้อยากทราบครับ
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ :054:
ยันต์หอมเชียง อีกชื่อเรียกว่า ยันต์พุทธคุณร้อยแปดครับ 36; 36;

ยันต์หอมเชียงเป็นยันต์โบราณ พุทธคุณรอบด้านทั้ง คงกระพัน และ เมตตาครับ                                                                                                                                                 
ปล. ถ้าชอบยันต์หอมเชียง บูชาตะกรุดยันต์หอมเชียงของวัดบางพระครับ   

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
สุดยอดครับ เป็นบุญมาก ๆ ครับผม ขอบคุณครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
ยันต์ที่หลายๆคนปรารถนา สุดยอดมากๆเลยครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ jaroenthai

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล
สุดยอดไปเลยครับ ยันต์ในตำนานของวัดบางพระที่ศิษย์ทุกคนต่างถวิลหา

กราบนมัสการพระอาจารย์ต้อย ด้วยครับ
อะไรที่ได้มาง่ายๆคนมักไม่เห็นคุณค่าของมันซึ่งต่างกับสี่งที่ได้มาโดยยากเห็นกี่ทีก็ภาคภูมีใจ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากพี่ 1  :015:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล

เข้ม คม ขลัง มากๆเลยครับ ท่านพี่หนึ่ง

ยันต์ในตำนาน ครับ หอมเชียง
  :054:
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
สวยงามมากๆเลยครับผม  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีด้วยคะ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้ชม    :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สุดยอดยันต์ในตำนานเลยครับท่าน
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
สุดยอดครับ ทั้งพุทธคุณ และ ความอดทนของผู้ได้รับ สักสีข้างเจ็บมากๆ ลายยันต์ก็ตาถี่ ถ้าไม่ทนจริงคงสลบครับ
หอมเชียง 8X12 พระพุทธ 96 พระองค์ =พุทธคุณ แคล้วคลาด ปลอดภัย คงกะพันชาตรี เมตตาช่วยเหลือ ไม่เหมือน5แถว
แต่ยันต์นี้จะพยายามนำเราไปในสิ่งที่ดีขึ้นๆ ถึงจะตกก็บ่หนัก ถึงจะหนัก ก็บ่นาน ครับพี่น้องทุกท่าน เป็นยันต์ที่ไม่มีข้อเสีย1ยันต์

สำหรับท่าน ที่ทนเจ็บไม่ไหวก็เช่าที่กุฎใหญ่ ได้ครับตะกรุด ข้อมือ ห้อยคอ แผ่นยันต์ ก็มี เป็น1ในยันต์ที่ไม่ต้องทันหลวงปูแต่ขอให้ปลุกเสกโดย สายบางพระก็ขลังครับ

ครูรักษาครับ 
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ที่สุดของที่สุดครับ........... ขอบคุณครับ........... :090: :090: :114: :090: :090:...........

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :053:เป็นอีกยันหนึ่งที่อยากได้ ขอทีไรไม่เคยได้ซักที บุญยังไม่ถึง :015:

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามมากครับ

ออฟไลน์ Lop

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล

ออฟไลน์ รามสูร

• รามสูร
  • ตติยะ
  • เพลงดาบแม่น้ำร้อยสาย
สุดยอดเลยคับ :054:
เพลงดาบแม่น้ำร้อยสาย

ออฟไลน์ CaZe99

• ตติยะ
  • ธรปุญโญภิขุ
    • อีเมล
เป็นคนเดียวที่มีในวัดตอนนี้ สุดยอดจริงๆๆ

ออฟไลน์ BIRD30

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ :054:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ยันต์ที่หลายๆคนปรารถนา สุดยอดมากๆเลยครับ

แล้วท่านนี้ มีรักษาไว้ตรงไหนน๊อออ ต้องขอชมเต็มๆแล้วหล่ะ เสาร์นี้ไปมั๊ย
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ M tiger

• ปฐมะ
  • *
ที่วัดยังมี ตะกรุดหอมเชียง ปี๔๔ ให้บูชาไหมคับ ขอบคุณคับ