ผู้เขียน หัวข้อ: เจอสักที "นายขนมต้ม"  (อ่าน 12051 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
เจอสักที "นายขนมต้ม"
« เมื่อ: 01 ก.ค. 2550, 07:17:45 »
ตั้งแต่หารูปมาตั้งนาน นับแต่ปีที่แล้ว  :075: :075: :075: ก็เจอแล้วครับ รูปร่างลักษณะ ของยันต์ นายขนมต้ม (ได้เห็นเป็นบุญตาแล้ว 55+ ว่าไปนั่น :004: :004:)ใครที่ไม่เคยเห็นหรือเคยเห็นแล้วก็ชมกันได้ครับ ถ้าท่านที่เคยเห็นแล้วก็ขออภัยด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ปล.Credit รูปจาก เว็บ หมู่บ้านคาถาอาคม นะครับ ลายยันต์ ลายสักนี้เป็นของ อ.ถึง คงทน (ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะครับ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• ปัญจมะ
ตอบ: เจอสักที "นายขนมต้ม"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2550, 07:19:28 »
เท่าที่อ่านมานะครับ เวลานายขนมต้มขึ้น จะขึ้น แบบรำมวยครับ ว่ากันว่า สวยงามนักแล ;D ;D
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ก.ค. 2550, 01:15:18 »
สักหมึกเลยสิครับคุณพี่...

...ผมขอลงที่ขา อุตส่าห์โกนขนแล้วด้วย แกไม่ยอมลงให้อ่ะ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ก.ค. 2550, 08:18:25 »
ขออีกรอบครับ สุดยอดมาก นี่ครับ ลงหมึก สุดๆไปเลย งามโพด งามหลาย งามง๊ามงาม :093: :093: :093: :093:
ขอบคุณครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ก.ค. 2550, 08:31:12 »
ขนมต้มนี่..? อย่าโพสต์บ่อยเลยเน้อ..?เห็นแล้ว.. มันเจ็บจี๊ดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ค. 2550, 08:41:51 โดย กุ๊งกิ๊ง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ก.ค. 2550, 08:10:46 »
ฝีเข็มพ่อถึง 55555  ;D

ออฟไลน์ เบด-เด็ก ซอย8 ครับ

• จตุตถะ
  • เบด ศิทย์หลวงพ่อเปิ่น
    • MSN Messenger - tanawat159@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ก.ค. 2550, 07:24:38 »
สวยมากๆครับ

ที่ใหนเหลอครับ
เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องเป็นเพศเดียวกันเสมอไป…..
เพียงแค่เป็นใคร ๆ ที่เปิดใจ…..พร้อมที่จะดูแลต้นไม้แห่งมิตรภาพ….
ขณะที่ยอมรับว่าความสนิทสนมของเพื่อนต่างเพศกันนั้น…..ย่อมมีกฎบางอย่างที่เรา ต้องเคารพ…. และมีข้อจำกัดบางอย่างที่ทำให้เราไม่สามารถสนิทสนมกันได้มากเท่ากับเพื่อนเพศเดียวกัน

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องอยู่ตรงนั้นเสมอยามที่ฉันต้องการ…..
เพียงแค่อยู่ในความทรงจำ…..เอาไว้ให้นึกถึงมาเป็นกำลังใจในการก้าวต่อไป

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องพบกันเป็นประจำ…..เพียงแค่ฉันมองจากภาพถ่าย…
.. แล้วความทรงจำต่างๆ
ระหว่างเราก็จะทำให้ฉันมีความสุข…..ยิ้มหรือหัวเราะได้

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องโทรคุยกันทุกวัน…..เพียงแค่เมื่อเวลาผ่านไปแสนนาน…..
เมื่อได้มีโอกาสโทรหากันอีกครั้ง…..เรายังสามารถมีเรื่องราวมาแบ่งปันแก่กันและกันได้เหมือนวันก่อน

เพื่อนสนิทของฉัน…..ไม่จำเป็นต้องทานข้าวด้วยกันบ่อยๆ ….
เพียงแค่ในวันที่เราได้กลับมาทานข้าวด้วยกันอีกครั้ง…..แม้จะมีช่วงเวลาของความเงียบ…..  ในความเงียบงันนั้นก็จะเป็นเวลาที่เราซึมซับในตัวตนของกันและกัน….. ตระหนักว่า

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ก.ค. 2550, 10:06:49 »
สวยมากๆครับ

ที่ใหนเหลอครับ
บางบอน 3 ซอยเอกชัย 109 จ้า  ;D ฝีเข็มพ่อถึง !!!!!  :-*