ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น 2 หน้า ไหว้ครูปี 42 เนื้อใบพัดเรือ กับ เหรียญเมตา บารมี ครับ  (อ่าน 3942 ครั้ง)

ออฟไลน์ nin

• ตติยะ
สวัสดีครับ 
มารบกวนพี่ ๆ สายตรงอีกแล้วครับ 
เหรียญหลวงพ่อเปิ่น 2 หน้า ไหว้ครูปี 42 เนื้อใบพัดเรือ  เห็นว่าสร้างแค่ 1000 เหรียญ  เปิดให้บูชาหมดในวันเดียว  ( อันนี้อ่านเจอมาครับ )
ผมได้มาพร้อมกล่องเลย เห็นแล้วสวยมาก ถึงมากที่สุด แค่ผมเห็นก็ตีแท้ไปแล้ว 90% ^^
แต่ด้วยผมเองก็ดูพระไม่เป็นทั้งยังไม่ทราบประวัติที่มาว่ามีสร้างจริงหรือเรื่องหลอก  รบกวนพี่ ๆ สายตรง  ฟันธงให้ทีนะครับ ว่าดีไหม

กับอีกเหรียญ เหรียญเมตตาบารมีสร้างสะพานหลวงพ่อเปิ่น ปี30  จากที่อ่านเจอเหมือนกันครับ

รบกวนพี่ ๆ สายตรง  ชี้แนะด้วยนะครับ ดีไม่ดีอย่างไร

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ส่วนตัวแล้วผมดูดีทั้ง2เหรียญ :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
เหรียญหลวงพ่อเปิ่น 2 หน้า  ผมก็ได้มาเหรียญนึงครับตอนนั้นผมกับพี่ชายไปบูชามาจากที่วัด
แต่ทำไมของผมไม่ได้กล่องแบบนี้อะครับ

ออฟไลน์ nin

• ตติยะ
หร๋อคับ  ผมไม่ได้ไปเช่าเองจากวัด ได้มาจากคนรู้จักกัน  พร้อมกล่องอย่างดีเลยครับ

ของคุณโบเด็กป่า  ได้มาเป็นอย่างไรหร๋อครับ เป็นซองหรือกล่องหร๋อครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล