ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเสือคู่ หลวงพ่อเปิ่นปี 28และคำขอบคุณจากน้องที่อยากจะบอกรุ่นพี่  (อ่าน 12013 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jamesrongchai

• อัฏฐมะ
พอดีได้มีโอกาสไปเดินชมแผงพระที่โคราชครับ สะดุดตากับเหรียญนี้มากครับ เมือดูแล้วตรงตามตำราที่พี่ๆเคยแนะนำไว้เลยรีบเช่าบูชาไว้ครับ

ด้วยคำแนะนำจากพี่ๆทุกท่านผ่านกระทู้,บทความและภาพพระเครื่องขององค์หลวงปู่  ผมขอยกให้เป็นครูบาอาจารย์ในการสอนวิชาดูพระหลวงปู่เปิ่นไว้ในที่นี้ ขอบพระคุณอย่างสูงที่สละเวลาและคำแนะนำผ่านบทความที่มีคุณค่าผ่านกระทู้อย่างมากมาย เป็นแนวทางให้รุ่นน้องอย่างผมและอีกหลายท่านได้มีแนวทางในการศึกษาและสะสมต่อไป
ผมขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งจากใจครับ :054:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมยังตามหาอยู่ครับสำหรับเหรียญนี้ ขอบคุณครับ :090:

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากๆเลยครับ อยากได้บ้างจังเลยครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ยินดีด้วยครับ เหรียญแท้ดูง่าย เหรียญรุ่นนี้เหรียญดีราคาถูก เมื่อปี2529เพื่อนผมบูชาที่วัดเหรียญละ100 ผ่านมา25ปี เหรียญรุ่นนี้ก็ยังพอหาได้ไม่แพงมากนัก แนะนำให้พี่น้องหามาบูชาครับ

ออฟไลน์ คชาภา

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากๆครับ ผมก็เพิ่งได้มาเหรียญนึงไม่กี่วันนี้ เหรียญนี้ออกแบบได้สวยครับ ตอนนี้กำลังตามหาเหรียญติ่งเสืออยู่พี่ๆคนไหนมีสวยๆลองแนะนำกันหน่อยนะครับ