ผู้เขียน หัวข้อ: มีรอยจารมาให้พิจารณาครับ;  (อ่าน 1417 ครั้ง)

ออฟไลน์ mc*classic

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
มีรอยจารมาให้พิจารณาครับ;
« เมื่อ: 03 ต.ค. 2554, 07:39:48 »
ใช่ลายมือหลวงปู่หรือเปล่า แม่พิม

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ตอบ: มีรอยจารมาให้พิจารณาครับ;
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ต.ค. 2554, 08:02:25 »
ขออภัยครับ
แสงสะท้อนมองไม่รู้เรื่องครับ ลองถ่ายในโหมด ISO แล้วทำมือนิ่งๆๆๆดูครับ (เผื่อรูปออกมาดี) ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: มีรอยจารมาให้พิจารณาครับ;
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ต.ค. 2554, 12:17:38 »
รบกวนขอชัดกว่านี้ครับ
  จริงๆ คลี่ออกมาแบบนี้เอาไปให้ที่วัดดูเลยครับ
ใช่ไม่ใช่

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ต.ค. 2554, 05:39:22 »
ขอโทษครับภาพไม่ชัด   :054:

อยากจะถามอีกซักคำถาม ตะกรุดแม่พิม5นิ้วนิมีใหมครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ต.ค. 2554, 05:40:42 »
และจำเป็นใหมครับที่รอยจารหลวงปู่จะลึกเสมอไป

ออฟไลน์ tiwalak_ngampasend

• ตติยะ
  • อักขระยันตังสันตังอุปชะติอักขระยันตังสันวิกรึงคะเร
    • www.facebook.com/THAI.SAK.YANT
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 พ.ย. 2554, 05:45:21 »
ลองถ่ายมาใหม่นะครับ เพราะผมพยายามอง พยายามหาตัวอักขระ แต่จับจุดไม่ได้เลย  เปลี่ยนวิธีการถ่ายใหม่นะครับ เปลี่ยนแบล๊คกราวด้วย อาจจะทำให้ภาพชัดมากกว่านี้