ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญที่ไม่ค่อยมีใครพูดถึงแต่ประสบการณ์สุดยอด  (อ่าน 1982 ครั้ง)

ออฟไลน์ สองแถว

• เกียรติยศย่อมได้มาจากการกระทำที่สุจริจ
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - tawan456@hotmail.com
เป็นเหรียญที่ผมห้อยติดตัวตลอดครับ  ไม่น่าเชื่อว่าจะเจอประสบการณ์กับตัวเอง ตอนคืนวันที่10กันยาผมรถชนราวสะพานแล้วพลิกคว่ำรถผมนี่พังยับเลยแต่ก็รอดมาได้ ตอนแรกก็กะว่าต้องตายแน่ๆเลย เพราะว่าตอนที่รถเสียหลักนึกถึงอะไรไม่ทันเลยมันเร็วมาก รู้สึกมาอีกทีก็คลานออกมาจากรถ โชคดีที่แค่หัวเข่าหลุด แล้วก็ถลอกนิดหน่อยคนในรถก็ไม่เป็นไรมาก ขอกราบระลึกถึงครูบาอาจารย์วัดบางพระครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
พระเครื่องและวัตถุมงคลที่หลวงพ่อท่านสร้างและปลุกเสกทุกรุ่นล้วนมีพุทธคุณครบครัน สามารถปกป้องคุ้มครองผู้ที่เคารพและบูชาให้แคล้วคลาดปลอดภัยได้ ซึ่งที่ผ่านมามีประสบการณ์เป็นที่ประจกษ์มาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน ดังนั้นอย่าคราแคลงใจเลย รุ่นไหนขอให้แท้และทันหลวงพ่อท่านปลุกเสก ใช้ได้เหมือนกันครับ :015:

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญที่ไม่ค่อยมีใครพูดถึงแต่ประ&
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ต.ค. 2554, 12:00:23 »
พระเครื่องและวัตถุมงคลที่หลวงพ่อท่านสร้างและปลุกเสกทุกรุ่นล้วนมีพุทธคุณครบครัน สามารถปกป้องคุ้มครองผู้ที่เคารพและบูชาให้แคล้วคลาดปลอดภัยได้ ซึ่งที่ผ่านมามีประสบการณ์เป็นที่ประจกษ์มาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน ดังนั้นอย่าคราแคลงใจเลย รุ่นไหนขอให้แท้และทันหลวงพ่อท่านปลุกเสก ใช้ได้เหมือนกันครับ :015:
กด Like  :016: :015: :016: :015: ตามนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2554, 12:00:39 โดย KsT-YNV »
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
สาธุ...แคล้วคลาดปลอดภัย บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับ :054:

ออฟไลน์ yodlaksiri

• ทุติยะ
  • **
  • ผิดพลาดประการใด โปรดอภัยและชี้แนะด้วยนะ เจ้าคะ
ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง เจ้าคะ  :050:

แมวเหมียว เด็กรพ. เจ้าคะ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น :054: :054: :054: คุ้มครองลูกศิษย์ทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ สองแถว

• เกียรติยศย่อมได้มาจากการกระทำที่สุจริจ
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - tawan456@hotmail.com
เพิ่มเติมหลังผมครับส่วนมากจะไปทางพระอาจารย์พันธ์ซะส่วนใหญ่ ขอกราบนมัสการพระอาจารย์วัดบางพระทุกรูปครับ :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
บารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ chian4856

• จตุตถะ
เรียนถามพี่ๆ โพสรูปยังไงครับ :067: