ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญพ่อเปิ่นรุ่นพิเศษปี45 กับเหรียญพ่อเปิ่นขี่เสือปี42ใช่หลวงพ่อเปิ่นสร้างไหม  (อ่าน 2420 ครั้ง)

ออฟไลน์ PITLOK-FC

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลวงพ่อเปิ่นเป็นผู้สร้างและปลุกเสกป่าวคับ

แล้วใครพอรู้ประวัติการสร้าง ว่าสร้าง จำนวนเท่าไร บอกทีนะคับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมบารมีไม่ถึงครับ..มองไม่เห็นเหรียญหลวงพ่อ  :002: :002: :002:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมเหมือนกันครับ :074: :074:รอดูครับผม :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ tom aki

• ตติยะ
มีแต่ความว่างเปล่านะครับพี่น้อง