ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ รบกวนพี่ๆช่วยดูเหรียญหลวงปู่เปิ่นครับ  (อ่าน 1239 ครั้ง)

ออฟไลน์ Faith in Buddhism

• จตุตถะ
ขออนุญาติรบกวนพี่ๆดูอีก2เหรียญครับ
ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำและแนวทางในการศึกษาต่อมากๆครับ

เหรียญที่ 1 ครับ

เหรียญที่ 2 ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่เปิ่น หลวงพ่อญา และ พระอาจารย์ทุกท่าน
ขออำนาจบุญบารมีหลวงปู่เปิ่น และ พระอาจารย์ทุกท่าน
ปกปักรักษาศิษย์วัดบางพระ และผู้ประสบภัยน้ำท่วม
ให้แคล้วคลาดจากภัยอันตรายทั้งปวง

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Faith in Buddhism

• จตุตถะ
ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ต.ค. 2554, 10:11:36 โดย Faith in Buddhism »

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยงามครับผม โดยเฉพาะ เหรียญ แรก  :016: :015: