ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดู พระผงเสาร์ห้าหลวงพ่อเปิ่น ให้หน่อยว่าแท้หรือไม่แท้ครับ  (อ่าน 2953 ครั้ง)

ออฟไลน์ ska

• ตติยะ
พี่ช่วยดูพระผงเสาร์ห้าหลวงพ่อเปิ่นให้หน่อยครับว่าแท้หรือไม่แท้
พอดีผมพึ่งได้มาครับไมใช่ตะกรุดทองคำครับเป็นตะกรุดธรรมดามีออกที่วัดหรือเปล่าครับดีหรือเปล่า

ด้านหลัง

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รูปไม่ชัดครับ..แต่ผมว่าไม่ดีนะครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ภาพไม่ชัดก็ ตอบแบบไม่ชัด
พระผงห้าเสาร์ มีแบบธรรมดา กับ ฝั่งตะกรุดทองคำ
ถ้าฝ้งตะกรุดแบบอื่น ก็สวัสดี :069:

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :050: ผม เดาอะไรไม่ออกเลยครับ  :075:
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ska

• ตติยะ