ผู้เขียน หัวข้อ: หนีน้ำท่วมไปบ้านอาจารย์หนวด  (อ่าน 3789 ครั้ง)

ออฟไลน์ preedone

• ตติยะ
    • อีเมล
  สวัสดีครับ  ผมเป็นศิษย์วัดบางพระมาได้หลายเดือนแล้วครับ
 ช่วงเดือนพ.ย ได้ไปกาญจนบุรี เนื่องจากหนีน้ำท่วม
ก็เลยถือโอกาสไปบ้านอาจารย์หนวด ได้มาหลายยันต์เลยครับ
อาจารย์ลงเข็มได้สวยมากๆครับ  เชิญชมได้เลยครับ

เสืออาจารย์หนวดครับ

เศียรฤาษี  ฝนแสนห่า ฝีมืออาจารย์หนวดครับ

กระทู้เจ็ดแบก อาจารย์หนวด หัวเสือ อาจารย์ฮะวัดหิรัญรูจีบางยี่เรือ

29ยอด อ.หนวด งบน้ำอ้อย อ.หนวด ยันต์ครู อ.ฮะ ลงมายันต์ หลวงพี่โมทย์ สาริกาหลวงพี่นัน แปดทิศ แม่ทัพ อ.หนวดครับ

ออฟไลน์ IT TOYOTA

• ปัญจมะ
  • อยากได้รอยยิ้มจากใคร จงยิ้มให้เขาก่อน
ตอบ: หนีน้ำท่วมไปบ้านอาจารย์หนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ธ.ค. 2554, 07:56:01 »
งดงามมากเลยครับ ยินดีด้วยครับ โดยส่วนตัวชอบเสือเล็บโตครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: หนีน้ำท่วมไปบ้านอาจารย์หนวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ธ.ค. 2554, 09:21:09 »
งดงามมากครับ ยินดีด้วยนะครับ  :053:

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ธ.ค. 2554, 12:07:46 »
 :074: :074: :074: รบกวนถามครับว่า ไปหาอาจารย์หนวดลงยันต์ตัวไหนบ้างครับ ขอบคุณมากครับ
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ธ.ค. 2554, 12:41:49 »
ยินดีด้วยนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 ธ.ค. 2554, 04:38:22 »
งดงามมากๆครับ

ออฟไลน์ preedone

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ม.ค. 2555, 10:24:18 »
 ครับขอบคุณครับ  ไปบ้านอาจารย์ที่ได้มาก็
  1  ยันต์แม่ทัพ
  2  เศียรฤาษี
  3กระทู้7แบก
  4ฝนแสนห่า
  5เสือตีนโต
  นอกนั้นได้จากวัดบางพระครับ

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ม.ค. 2555, 04:24:11 »
ได้เสือ ตีนโตแหละ ผมทั้งหลัง ยังไม่เสร็จเลย เหลืออีกนิดเดียว อักขระก็จะหมดแล้ว เสือครู คงต้องหมดหลังก่อน ถึงสักได้ เพราะไม่เคยเอ่ยปากขอ อาจารย์หนวดเลย แม้ แต่ยันต์เดียว แล้วแต่ท่านเมตตา เพราะทั้งหลังยกให้ท่านคนเดียวเลย

ออฟไลน์ เก๋2525

• ตติยะ
  • ชีวิตต้องก้าวต่อไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 ม.ค. 2555, 03:51:44 »
เสือสวยจังเลยคะ :016:

ออฟไลน์ เก๋2525

• ตติยะ
  • ชีวิตต้องก้าวต่อไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ม.ค. 2555, 04:03:47 »
ผู้หญิงสักแล้วของจะขึ้นมั้ยคะ