ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นนั่งพาน  (อ่าน 1646 ครั้ง)

ออฟไลน์ hhpwut

• จตุตถะ
คืออยากทราบว่าเหรียญหลวงพ่อเปิ่นนั่งพาน ว่าเหรียญรุ่นนี้ส่วนมากห่วงไม่มีรู แล้วห่วงมีรูนี้มีไหมครับ พอดีไปเจอมา ขอตำหนิเหรียญด้วยครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นนั่งพาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2554, 11:55:48 »
มีทั้งเจาะรูและไม่เจาะรูครับ(รูปต้องรอท่านอื่น)เดี๋ยวก็มีพี่ๆเพื่อนนำรูปมาให้ชม
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเปิ่นนั่งพาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2554, 09:11:07 »
ส่วนมากที่ผมเห็นมีจะไม่มีรูครับท่าน

นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ hhpwut

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2554, 09:41:02 »
ขอบคุณครับ พอดีไปเจอมาแต่ห่วงเจาะรู

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ธ.ค. 2554, 11:31:48 »