ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อทวดฝังพลอย รุ่น1 ปี40 วัดบางพระ ครับ  (อ่าน 1650 ครั้ง)

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
นำมาให้ชมกันครับ
หลวงพ่อทวดฝังพลอย รุ่น1 ปี40 วัดบางพระ นครปฐม ครับ

รักและศรัทธา

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นานๆท่านรุทจะนำมาให้ชม มีแต่ของดีๆทั้งนั้น :016: :016: :016: :016:ขอบคุณครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
       สวยงดงามมาก ครับ

ขอบคุณครับท่าน

-------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ --------------
                     15;