ผู้เขียน หัวข้อ: รอ พี่หอมเชียง และ พี่อเมซิ่ง และพี่ๆ ทุกคน เข้ามาตอบทีครับ  (อ่าน 848 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
คือมันมีอยู่ว่า ผมได้เหรียญ19หลวงปู่มา 1 เหรียญ ส่องยังไงใจมันก็เข้าข้างตัวเองว่าเหรียญนี้มันเนื้อ นวะ ชัดๆ (อิอิ แอบเข้าข้างตัวเอง)

แต่สิ่งที่ทำให้ฝัน สลายคือเหรียญนี้มันดันเป็น บล๊อค พ. แตก ไม่ ทราบว่าผมเข้าใจถูกหรือป่าวพี่ ว่า นวะ ไม่มี พ. แตก ใช่ป่าว

แล้วอยาก ให้ พี่ พี่ ถ่าย บล๊อคเข็ม (ซูม หรือ วงกลม) จุดที่บ่งบอกว่าบล๊อค เข็ม ให้ ดู ชัดๆ ซักรูปได้ไหมครับ

น้องใหม่อย่างผม มา ขอ ความรู้ ครับ ผมอิ อิ

ขอบคุณ ล่วงหน้า ทุกๆท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นนะครับ ผมเชื่อว่า คำตอบของพวกพี่ จะเป็นประโยชน์ กับ ใครหลายคน ใน บอร์ดนี้ครับ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ค้นหากระทู้เก่าๆ เลยครับ เยอะแยะที่โพสตอบไว้ ศึกษาเพื่อความแน่ใจครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลองค้นหาจากกระทู้เก่าดูครับมีรายละเอียดเหรียญปี19ทุกบล็อคครับท่านsMokE
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ