๒๙ ก.ค. ๕๗, ๑๙:๔๑:๑๖ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปภาพเก่า ๆ ขาวดำ  (อ่าน ๙๖๖ ครั้ง)
nok2009
ที่ปรึกษา
ลำดับสมาชิก: ๓๗๔๐

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๓๑ วัน, ๒๐ ชั่วโมง ๒ นาที

-

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๕๗๗๑
  รับขอบคุณ: ๑๗๑๑๐

แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๓๓
ประสบการณ์: ๒๑%
พลังชีวิต: ๐.๖%

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๐๒ ม.ค. ๕๕, ๒๐:๐๘:๓๘ »

ศิษย์น้อม บูชาครูบาอาจารย์

สวัสดีปีใหม่ 2555

ห่างหายไปนาน วันนี้ ขอนำเสนอ รูปภาพเก่า ๆ ขาวดำ  แถมมีรอยเขียนด้วยปากกา หมึกดำ
นำมาให้ท่านสมาชิกได้ชมกันเป็นวิทยาทาน ศึกษาและสะสม

ปีใหม่แล้ว ก็ขอให้ท่านสมาชิก ทุกท่าน มีความสุข ปราศจากโรคภัย ไข้เจ็บ คิดสิ่งไหน ขอให้ได้สิ่งนั้น รวย รวย กันทุกท่าน นะครับ ...สวัสดี

๓๐ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: mawin_14, รุท หมัดหนักครับ, miovanzboy, umpawan, NONGEAR44, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), Monthon, backcat, เจดต์, bangphralism, ~เสน่ห์ack01~, holiday, คนรักษ์พระ, eonozone, thaiput, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, บางแก้วฟ้า, ๗๗๗, อาริงาโต, arada, pisaisit, จิ๋ววัดตะกล่ำ, Ronaldo 2007, หนอน-*ณ.ลำปาง, เสือเดือนแปด, tor.20, aehjomthong, banmung, yout, somboon matkeaw

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รุท หมัดหนักครับ
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๕๓๒๘

๑๕ วัน, ๑๒ ชั่วโมง ๕๔ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๐๐๔๗
  รับขอบคุณ: ๙๓๖๓

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ระดับความสามารถ: ๓๙
ประสบการณ์: ๑๔%
พลังชีวิต: ๖.๑%

bassudza501@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ๐๒ ม.ค. ๕๕, ๒๐:๑๙:๕๕ »

กราบนมัสการหลวงปู่เปิ่นครับ สวยครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, NONGEAR44, nok2009, เจดต์, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, บางแก้วฟ้า, banmung

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รักและศรัทธา
arada
ฉัฏฐะ
ลำดับสมาชิก: ๔๕๒๒

๖ วัน, ๑๐ ชั่วโมง ๓๐ นาที

เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน

**

ขอบคุณแล้ว: ๓๗๔๒
  รับขอบคุณ: ๓๖๗๘

จังหวัด: สงขลา

ระดับความสามารถ: ๒๗
ประสบการณ์: ๗%
พลังชีวิต: ๕.๗%

nuk_b@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: ๐๓ ม.ค. ๕๕, ๑๑:๔๖:๓๒ »

กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009

ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน   

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง
จิ๋ววัดตะกล่ำ
สัตตมะ
ลำดับสมาชิก: ๗๑๓๙

๑๔ วัน, ๑๔ ชั่วโมง ๒๒ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๒๔๖๘
  รับขอบคุณ: ๕๖๗๐

ระดับความสามารถ: ๒๘
ประสบการณ์: ๓๖%
พลังชีวิต: ๔%

bigjiew123@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: ๐๓ ม.ค. ๕๕, ๑๖:๔๖:๐๗ »

กราบนมัสการหลวงปู่เปิ่นครับ     
และขอบคุณท่านnok2009ครับ     
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: nok2009

พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์