ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานถวายแหวนกับผ้ายันต์หอมเชียง ได้รับความเมตตาจาก อาจารย์หนวดมาครับ  (อ่าน 3461 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM
หลังจากห่างเข็มมาเกือบปี

ผ้ายันต์หอมเชียง สวย ๆ ครับ

หนุมานถวายแหวน ครับ

ปล.๑  ไม่ได้ โอ้อวดลายยันต์ ศึกษาเป็นวิทยาทาน นะ ครับ
ปล.๒   น้อมรับ คำติชม ครับ
ปล.๓   ผิดพลาดประการใด ขออภัย นะที่นี้ด้วย นะครับ
ปล.สุด ท้ายกราบขอบคุณพระอาจารย์และท่านอาจารย์ทุก ๆ ท่านที่เมตตาพวกผมในทุก ๆ เรื่อง เสมอมาตลอด กราบขอบพระคุณครับ
คาถาบูชาหลวงพ่อเปิ่น
ตั้งนะโม ๓ จบ
นะมัตถุ รัตตะนัตตะยัสสะ สัทธัมเม ฐิตะคุณาภิปะยุตตัง เสฎฐัง สิสสานัง คะรุฎฐานิยัง
อุตตะมะปะชานาถะ วิสสุตัญจะ มะหาเถรัง นะมามิหัง ตัสสะ ตัสสานุภาเวนะ สัพะโสตถี
ภะวันตุเมฯ

ออฟไลน์ OILPEAK

• สุดท้ายก้อตัวเรา !!!
  • ตติยะ
  • "ครั้งนึงกับการได้รับใช้ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์"
    • อีเมล
ห่างไปนานสงสัยเจ็บน่าดู สวยงามมากๆ

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
อาทิตย์นี้ไปโดนมาแหละ ไม่ได้เจอเข็มมานานแล้วเหมือนกัน คิดถึงอาจารย์หนวด

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล

ปล.๑  ไม่ได้ โอ้อวดลายยันต์ ศึกษาเป็นวิทยาทาน นะ ครับ
ปล.๒   น้อมรับ คำติชม ครับ
ปล.๓   ผิดพลาดประการใด ขออภัย นะที่นี้ด้วย นะครับ
ปล.สุด ท้ายกราบขอบคุณพระอาจารย์และท่านอาจารย์ทุก ๆ ท่านที่เมตตาพวกผมในทุก ๆ เรื่อง เสมอมาตลอด กราบขอบพระคุณครับ

ผมไม่เจอตั้งนานนะครับ สบายดีนะครับท่านได้ผ้ายันต์มาเยอะไหมครับผมขอผ้ายันต์สักผืนนะครับ อาจารย์หนวดท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับ กราบสวัสดีอาจารย์หนวดครับ :054: :054: หนุมานสวยงามครับผม ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ม.ค. 2555, 07:17:20 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :050: ยอดเลยครับ ดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ อุณาโลม

• คนกินสัตว์สัตว์กินพีชยืดชีวิตพีชมีสิทธิ์กินดินสิ้นสงสัยวัฎจักรเวียมมาน่าสมใจผลสุดท้ายพื้นดินก็กินคน
  • สัตตมะ
  • **
  • ทำอะไรไม่ผิดเลย คือไม่เคยทำอะไรเลย
    • MSN Messenger - bonbigbike@HOTMAIL.COM

ปล.๑  ไม่ได้ โอ้อวดลายยันต์ ศึกษาเป็นวิทยาทาน นะ ครับ
ปล.๒   น้อมรับ คำติชม ครับ
ปล.๓   ผิดพลาดประการใด ขออภัย นะที่นี้ด้วย นะครับ

ผมไม่เจอตั้งนานนะครับ สบายดีนะครับท่านได้ผ้ายันต์มาเยอะไหมครับผมขอผ้ายันต์สักผืนนะครับ อาจารย์หนวดท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับ กราบสวัสดีอาจารย์หนวดครับ :054: :054: หนุมานสวยงามครับผม ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

สวัสดีครับ สบายดีครับตอนนี้ ผ้ายันต์ผมก็เอาไปแจกเพื่อน ๆ น้อง ๆ หมด แล้วครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับแล้วเจอกันวันไหว้ครูนะครับ

ห่างไปนานสงสัยเจ็บน่าดู สวยงามมากๆ

สวัสดีครับพี่ ออย ไม่ได้เจอกันนานเป็นไงบ้างครับ ส่วนห่างเข็ม ก็เจ็บเอาเรื่องอยู่ครับพี่ แล้วเจอกันวันไหว้ครูครับ