ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์เมตามหานิยม,มหาเสน่ห์  (อ่าน 5846 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kesara

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
การสักยันต์เมตามหานิยม,มหาเสน่ห์ที่ผู้หญิงสักนิยมสักกันเป็นยันต์อะไรค่ะ
อยากทราบมาก มีคนบอกว่ามีเยอะเลยแต่ไม่รู้จักค่ะแล้วต้องไปสักกับอาจารย์ท่านไหนได้บ้างค่ะ

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์เมตามหานิยม,มหาเสน่ห์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 11:20:23 »
ลงนะหน้าทองก็ได้ครับ  ดีด้วย
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์เมตามหานิยม,มหาเสน่ห์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 11:42:38 »
แล้วสักยันต์ละค่ะด้านเมตตามหานิยม,มหาเสน่ห์ที่ผู้หญิงสักกันเยอะมีคนบอกว่ามีหลายอย่างมาก
อยากทราบค่ะเพราะว่าจะไปสักจะได้บอกพระอาจารย์ท่านถูก

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 12:16:30 »
บอกท่านว่าอยากได้เมตตา มหาเสน่ห์ เดี๋ยวท่านก็จะเมตตาให้เองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ม.ค. 2555, 12:17:34 โดย KsT-YNV »
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 12:37:28 »
เท่าที่ผมพอจะทราบนะครับ ก็สาลิกาคู่ก็เมตตานะครับ

ขออณุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 01:13:47 »
เรียนกับพระอาจารย์ท่านว่า อยากได้ ท้งด้าน เมตตามหาเสน่ห์  เดี๋ยวท่านก็เมตตาให้เอง อย่าขอเลยดีกว่า

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 01:19:37 »
ขอบคุณค่ะพี่ๆที่เข้ามาตอบขอบคุณมากค่ะเพราะว่าวันเสาร์นี้ว่าจะไปค่ะ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 01:25:49 »
สาริกาไงครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 01:30:31 »
มีคนบอกว่าให้สักยันต์พุทธซ้อนอ่ะค่ะดีมั้ยค่ะผู้หญิงสักได้หรือเปล่าค่ะ

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 ม.ค. 2555, 05:16:49 »
สักได้หมดครับ 
ถ้าทางด้านเมตตา มหาเสน์ ก็หลวงพี่แป๋วครับ
เพราะท่านชอบสักเป็นประจำ
ส่วนหลวงพี่ญา หลวงพี่นันท์ จะสักรูปส่วนใหญ่ครับ