ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆๆ เรื่องเหรียญหน้าเสือหลวงพ่อเปิ่น ปี 23  (อ่าน 2219 ครั้ง)

ออฟไลน์ naruthum

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ขอถามว่า เหรียญหน้าเสือปี 23 มีเนื้อนี้หรือเปล่า  ไว้ได้เหรียญจริงมาอีกทีจะถ่ายรูปมาให้ ตอนนี้เขายังส่งรูปมาให้แค่นี้ครับ แต่ด้านหลัง เป็นเหมือนปี 23 ทุกประการ

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อ้าว รูปไม่ขึ้น  คือมันเป็นเนื้อ บรอนเงิน ครับ ไม่ทราบมีการสร้างเนื้อนี้หรือเปล่า

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ถ้าเป็นปี 2523 คิดว่าไม่มีนะครับ บรอนซ์เงินนะครับ ลองค้นหากระทู้เก่าๆศึกษาดูนะครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับพี่   ผมก็ว่าไม่มีนะ  แต่พอไปเห็นแล้วแปลกใจไง เพื่อนผมไปเจอมาที่จังหวัดพิจิตร  เลยฝากให้เช่ามาเลย  100 เอง ลองดู  แล้วถ้าเป็นเนื้อเงิน มีหรือเปล่าครับ มีการสร้างเนื้อนี้หรือเปล่า

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าเป็นปี 2523 ส่วนตัวผมคิดว่ามีเนื้อทองแดงเนื้อเดียวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.พ. 2555, 08:37:54 โดย เจดต์ »
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตามพี่ๆทั้งหลายมีทองแดงอย่างเดียวครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตีเก๊ได้เลยครับ...เนื้อบรอนซ์ไม่มี
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา