ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ข่าว อ.หนวดครับใครรุ้ช่วยบอกหน่อยครับ....  (อ่าน 1407 ครั้ง)

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ถามอะไร?ล่ะครับ สมาชิกที่ทราบจะได้มาตอบให้ได้นะครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *
จะถามว่า อ. หนวดไปต่างประเทศรึยังครับ แล้วกำหนดกลับกลับวันไหน........จะได้ไปหาที่วัดถูกอ่ะครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อ.หนวด วันที่ 6-20 กุมภาพันธ์ 55 ไปประเทศฮ่องกงครับ

ตามนี่ครับผม

ผิดถูกประการใดขออภัยครับ  :054:

ที่มา fb.อาจารย์หนวดนะครับ  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2555, 04:38:52 โดย boomee »
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล

ถามอะไร?ล่ะครับ สมาชิกที่ทราบจะได้มาตอบให้ได้นะครับ

นอกเรื่องนิดนึงครับ พอดีเมื่อช่วงกลางเดือนที่ผ่านมาเห็นพี่เจมส์เดินอยู่แถวเมืองทอง พอดีผมขับรถเข้าออฟฟิซ ว่าจะแวะไปทักทายและแนะนำตัวศิษย์พี่ซักหน่อย แต่ติดภารกิจ พี่เจมส์ทำงานอยู่ในเมืองทองนี้เหรอครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ไม่ได้ทำงานแถวนั้นหรอกครับ ไปทำธุระนะครับ เจอกันงานไหว้ครูนะครับ