ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดนาคกะสันธรณี พระอาจารย์ปุ้ม  (อ่าน 3125 ครั้ง)

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
ตะกรุดนาคกะสันธรณี  พระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดง

ท่านบรรจงจารด้วยมือและเสกให้มีพลังด้านมหาเสน่ย์ มหานิยม ให้แก่ผู้ที่ไม่สมหวังในความรัก
สร้างตามตำราครูเฒ่าแม้แต่เทวดา นางฟ้าก็ยังต้องมนต์เทพสังวาสยอมมอบกาย มอบหัวใจให้ พกพาไว้ผู้ใดพบเห็น
เจรจาด้วยมีอันให้คิดถถึงอยากเจอ อยากพูดจา ติดต่อการงานง่ายดายลูกค้าให้ความเชื่อถือใจอ่อน

รุ่นที่ 3 ไม่ได้แค่เมตตาอย่างเดียวนะ ยังเด่นด้านแคล้วคลาดคงกระพันอีกด้วย

ถ่ายไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ :002: :002: :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2555, 02:19:56 โดย payom37 »

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ตอบ: ตะกรุดนาคกะสันธรณี พระอาจารย์ปุ้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.พ. 2555, 03:55:06 »
สวยมากครับตะกรุดชุดนี้  ขอบคุณสำหรับ รูปที่ สวยๆ ครับผม

ออฟไลน์ payom37

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: ตะกรุดนาคกะสันธรณี พระอาจารย์ปุ้ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ก.พ. 2555, 04:15:40 »
สวยมากครับตะกรุดชุดนี้  ขอบคุณสำหรับ รูปที่ สวยๆ ครับผม

เดี๋ยวจะมีตะกรุดเต็กกอกับตะกรุดนางอกแตกมาให้ชมอีกค่ะ
ตอนนี้ไปใส่หลอดอยู่ :002: :002:

ออฟไลน์ lp.boonma

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ก.พ. 2555, 07:38:48 »
พี่พยอมครับ...ผมเพิ่งเริ่มสนใจตะกรุด..พี่ลงรูปช่วยอธิบายขยายความเกี่ยวกับตะกรุดที่ลงให้ชมเพื่อเป็นวิทยาทานในการศึกษาด้วยขอรับ

ออฟไลน์ SittBangpra53/10

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ก.พ. 2555, 10:17:54 »
หนุมาน 8 กร อาจารย์โย(จักรี)304 ฝีมือเข็มครับ ท่านสักต์ สายอยู่สองสาย คือ สายหลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระ กับ สายหลวงปู่ทองวัดราชโยธา(พ่อเที่ยง น่วมมานา) ฝากมาให้ชมกัน

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ก.พ. 2555, 10:29:35 »
หนุมาน 8 กร อาจารย์โย(จักรี)304 ฝีมือเข็มครับ ท่านสักต์ สายอยู่สองสาย คือ สายหลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระ กับ สายหลวงปู่ทองวัดราชโยธา(พ่อเที่ยง น่วมมานา) ฝากมาให้ชมกัน
เป็นศิษย์สายหลวงพ่อเปิ่น นี่ท่านเรียนกับพระอาจารย์ท่านใดคับ
ปล.เพื่อเป็นวิทยาทานคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2555, 10:30:04 โดย ท่าจีน »
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ก.พ. 2555, 07:13:09 »
ตระกรุดนาคกระสัน โปรดใช้ด้วยความระมัดระวังและมีความรับผิดชอบครับ
  ขอบคุณครับ