ผู้เขียน หัวข้อ: ณ. กุฏิพระอาจารย์ญา . . . ครับ  (อ่าน 3010 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ณ. กุฏิพระอาจารย์ญา . . . ครับ
« เมื่อ: 27 ก.พ. 2555, 10:59:31 »

ศิษย์ขอน้อบน้อมบูชาพระคุณครู   

หลังจากแอบซุ่มเก็บ มาเป็นเวลาพอสมควร

เชิญรับชมได้ครับ

============================================================= 

============================================================= 

------------------------  ข อ บ คุ ณ ค รั บ  ------------------------

15;

ออฟไลน์ trade

• "_"เป็นบุญเหลือเกินที่ได้เกิดมา แม้จะมีแค่ตัวเปล่า"_"
  • ปัญจมะ
  • " ขอให้แน่จริง ใจถึง ก็ถึงใจ "
ตอบ: ณ. กุฏิพระอาจารย์ญา . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.พ. 2555, 11:50:02 »
 :016: สุดยอดเลยครับ  :015:

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
ตอบ: ณ. กุฏิพระอาจารย์ญา . . . ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ก.พ. 2555, 03:16:07 »
งามครับ
ขอบคุณที่นำมาลงให้วิทยาทาน
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

ออฟไลน์ BIRD30

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ก.พ. 2555, 10:54:10 »
คือผมอยากทราบว่าพระอาจารย์ญาท่านสักถึงกลางคืนไหม ท่านสักถึงประมาณกี่โมงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 05:17:15 »
งดงามมากๆครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 06:07:37 »
สุดยอดครับท่านพี่ สวยงามครับ เหมือนผมเลยครับผมกะว่ามีเบี้ยจะไปเลี่ยมพลาสติกขึ้นคอครับ ผมมีพระปิดตา รูปหล่อ พระพรหม เหลือแต่พ่อแก่ และผงรูปเหมือนครับที่ยังไม่มี ผมจะนำมาใส่สร้อยใน5องค์ที่หลวงพ่อญาท่านสร้างครับ :017:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 11:18:00 »
สุดยอดครับท่านพี่ สวยงามครับ เหมือนผมเลยครับผมกะว่ามีเบี้ยจะไปเลี่ยมพลาสติกขึ้นคอครับ ผมมีพระปิดตา รูปหล่อ พระพรหม เหลือแต่พ่อแก่ และผงรูปเหมือนครับที่ยังไม่มี ผมจะนำมาใส่สร้อยใน5องค์ที่หลวงพ่อญาท่านสร้างครับ :017:

ยินดีด้วย . . . ครับ

ขอบอกว่า  ชุดนี้  :034:   สุดยอดครับ ( โดยเฉพาะพ่อปู่  . . .  03;)

คือผมอยากทราบว่าพระอาจารย์ญาท่านสักถึงกลางคืนไหม ท่านสักถึงประมาณกี่โมงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

เต็มที่ก็คงประมาณไม่เกิน 4 โมงเย็น . . . ครับ

----------  ข อ บ คุ ณ ทุ ก ท่ า น ค รั บ ----------

15;

ออฟไลน์ konrukgun

• คนเถื่อน
  • ตติยะ
  • ไอทีผู้ชายสมบูรณ์แบบ
    • MSN Messenger - spk_tum@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 04:10:13 »
สวยมาก ๆ ครับ คมชัดและละเอียดมากครับ กด Like ให้เต็ม 100

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 09:30:28 »
เยี่ยมยอดสุดๆ :016: :016: :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ Machine.49

• ตติยะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มี.ค. 2555, 12:08:02 »
ขอบคุณครับ สวยงามมากครับ :054: