ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้รับเสื้อแล้วรายงา่นตัวที่กระทู้นี้ครับ  (อ่าน 6420 ครั้ง)

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
กราบนมัสการท่านหลวงพ่อเปิ่นและพระอาจารย์ทุกท่านค่ะ
ได้รับเสื้อแล้ว สวยมากเลยค่ะ กราบขอบพระคุณมากค่ะ
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ toomeras

• ฉัฏฐะ
  • *
ยินดีด้วยครับ :053:

ออฟไลน์ babybirth

• เบื้องหลังมหาบุรุษ คือ อิสตรี
  • ปัญจมะ
ได้รับแล้วเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นๆ สวยมากเลย

ออฟไลน์ pockderng

• จตุตถะ
    • อีเมล
pockderng ช.วัดอโศการาม บางปูได้รับเสื้อแล้วครับ สวยครับขอบคุณมากๆๆๆๆๆ :053: :050:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับแล้วครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ john_4682

• สัตตมะ
  • **
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ
ปาฏิหารย์เกิดจากศรัทธา ความเจริญก้าวหน้าเกิดจากคุณธรรม

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
เค้ายังไม่ได้เลยอ่ะ  :070:  :070:  :070:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ toomeras

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับเสื้อแล้วครับเมื่อตอน 12.00 น. สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ pockderng

• จตุตถะ
    • อีเมล
ได้รับเหมือนกันครับ 14.30 น. บางปู เสื้อสวยครับขอบคุณ  :053: :045:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2555, 04:37:09 โดย pockderng »

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับผม 25; 25; 25; 21;
สวยงาม มากๆ  ขอบพระคุณคร้บ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2555, 04:52:07 โดย หนุ่ม »
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเหมือนกันเมื่อตอนบ่ายครับ

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~ดีใจกับทุกๆท่านที่ได้รับเสื้อนะค๊ะ.....
 :053: :053:

แต่ของเรายังไม่ได้เลย................................รอต่อไปเนาะ......... :001: :001:

ออฟไลน์ ขันติโก

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับเสื้อแล้วครับ

ออฟไลน์ เก๋2525

• ตติยะ
  • ชีวิตต้องก้าวต่อไป
ได้รับแลัวเช่นกันค๊ะ  ขอบพระคุณเจ้าค๊ะ :054: :054: :054:

03; 40; 38;

ออฟไลน์ Urawan

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ได้เสื้อแล้วค่ะสวยมาก...ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกท่านค่ะ :053:

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
รายงานการรับเสื้อที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ amphon

• ตติยะ
บางแคได้รับแล้วครับ  สวยมากเลยภูมิใจที่ได้เสื้อด้วยขนาดนี้ครับเจอกันวันงานนะครับพี่น้อง   

ออฟไลน์ Boonsom

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณทีมงานมากครับ

ออฟไลน์ murfs

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับละคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ได้รับแล้วครับ....

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ hilo

• ตติยะ
จ.นนทบุรี ยังไม่ได้ค่ะ ลุ้นๆพรุ่งนี้ให้ได้  :005:

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
ระยอง ได้รับเสื้อแล้วครับ  ขอบคุณทีมงานมากๆเลยครับ.. :054:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ Dekwatnai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ baboon

• สัตตมะ
  • **
  • อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง
    • อีเมล
ได้รับแล้วเช่นกันครับ ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ :090:

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
 :054:ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากเลยครับ :054:
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

ออฟไลน์ jobto

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ zuza2009

• ทุติยะ
  • **
ได้รับแล้วครับ สวยมากครับ ขอบคุณพี่ๆที่งานทุกท่านครับ

ออฟไลน์ panny

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับเสื้อแล้วจ้า :016: :015:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
รายงานการรับเสื้อที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

นาย สสิกล ขำิวิไล เลขที่ 294 แฟลตศูนย์การค้าประชาชื่น(A 13) ซ.ประชาชื่น 8 ถ.ประชาชื่น แขวง/เขตบางซื่อ กทม. 10800 (XXXL(M)=1,XXL(M)=1,M(FM)=1, ยังเงียบครับหลวงพี่เก่งครับ รบกวนตรวจสอบด้วยครับ ผมไปจองกับหลวงพี่ที่สนง.เลย และบูชาเสื้อไหว้ครู 54 XXXL มา 1 ตัวครับ หลวงพี่คงจำได้นะครับ
     กราบขอบคุณครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ kla

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ได้รับแล้วครับ สวยงามมากๆครับ ขอบคุณมากครับสำหรับสิ่งดีๆที่คอยจัดให้ศิษย์วัดบางพระตลอดมา :016: :016: :015: :015: :053: :053: :053: :053: :053:

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
ได้รับแล้วครับ เร้วดีจัง :053: :004:

ออฟไลน์ A7X_TUM

• จตุตถะ
ได้รับแล้วครับ

• ตติยะ
รบกวนสอบถามหน่อยนะคะ ว่าสามารถตรวจสอบการจัดส่งได้ไหม :086:
เพราะมีพัสดุส่งออกบ่ายวันที่ 28 วันนี้ที่บ้านได้รับแล้ว
แต่เสื้อส่งมาวันจันทร์ที่ 27 ยังไม่ได้รับค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ :054:

ออฟไลน์ chaidet076

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เสื้อมาถึง ภูเก็ตแล้วครับ วันนี้เลย ขอบคุณมากครับ
โชคดีมากเลย พอดีจะขึ้นไปวันนี้พอดี เลยกังวลอยู่ แต่ในที่สุดก็มีเสื้อ ใส่ไหว้ครูแล้วครับ

• ตติยะ
รบกวนสอบถามหน่อยนะคะ ว่าสามารถตรวจสอบการจัดส่งได้ไหม :086:
เพราะมีพัสดุส่งออกบ่ายวันที่ 28 วันนี้ที่บ้านได้รับแล้ว
แต่เสื้อส่งมาวันจันทร์ที่ 27 ยังไม่ได้รับค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ :054:

ได้รับเสื้อแล้วค่ะ
เนื่องจากพี่ไปรษณีย์ไปส่งผิดบ้าน เพื่อนบ้านเพิ่งเอามาให้ค่ะ  :050:

ออฟไลน์ trirat

• ทุติยะ
  • **
ไตรรัตน์ อิทธิวราภรณ์กุล (nffil)
ได้รับแล้วครับผม  ขอบคุณมากครับ ^^!
:093:

ออฟไลน์ CHAITHONG

• ปัญจมะ
ธงชัย  จันทร์อ่อน (chaithong ) ได้รับเสื้อแล้ว ถูกใจครับ 29/02/55

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
:077:~นางสาวสุภาภรณ์  สุภาพ (c@kan)
ไ้ด้รับเสื้อแล้วนะค๊ะ.....เมือช่วงบ่ายของวันนี้ (29 ก.พ. 55)ค่ะ..
ได้ถ่ายรูปไว้ด้วยค่ะแต่ไม่กล้านำมาโพส...เกรงว่ารูปจะไม่ขึ้นเหมือนคราวก่อน... :063: :063:

///ดีใจมากๆค่ะ.....สวยงามมากๆ....คือว่าเป็นสิริมงคลกับดิฉันเอง....ในวัยที่จะย่างเข้า 34 ปีเชียวค่ะ... :090:

**อ้ออออออออออ!!!และดิฉันได้ตอบแบบสอบถามเพื่อชิงของรางวัลเรียบร้อยแล้วนะค๊ะ....
เพื่อนๆอย่าลืมแวะเข้าไปตอบแบบสอบถามนะค๊ะ......เพื่อใช้เป็นแนวทางในการปรับปรุงในครั้งต่อไปค่ะ....

:001: :001:

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ปณ.ร้อยเอ็ดมาส่งแล้วครับ เมื่อช่วงบ่ายๆนี้เอง

ขอบพระคุณพี่ๆทีมงานมากๆเลยนะครับ

:016: :015:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ใด้รับวันนี้แล้วครับขอบพระคุณ ผู้จัดส่ง มา ณ ที่นี้ด้วยครับ :054:

พบกันครับ พี่น้อง 3 มีนา 555 :050:

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
รับเสื้อ 2 ตัวแล้วเมื่อวานตอนเที่ยง สวยจริงๆครับ
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
สวัสดีครับ

กระผม phongsak_ng ยังไม่ได้รับเสื้อที่ได้สั่งจองไปแล้วเลยครับ ณ ปัจจุบัน 1/3/55

ปล.ช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะครับ

ขอขอบพระคุณมากครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ aoomza

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้รับแล้วครับเมื่อวานตอนบ่ายๆ ดูสวยและเข้มขลังมากครับ   aoomza ครับ  ขอบคุณครับ :015: :015: :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มี.ค. 2555, 11:21:35 โดย aoomza »

ออฟไลน์ artcokes

• จตุตถะ
  • สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
ได้รับแล้วครับ
สวยงามมากครับ
จาก artcokes
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ :054: :054: :054: :054: :054:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
วันนี้เสร็จพิธีไหว้ครูแล้ว  เลยแวะไปที่ สนง.วัดบางพระ เพื่อจะขอเลขที่พัสดุไปรษณีย์

เพื่อจะไปติดตามที่ไปรษณีย์ปลายทาง ปรากฎว่ารายชื่อตกหล่น  เลยขอรับเสื้อมาเลย

เสื้อสวยถูกใจมากครับ

อ้อเกือบลืม  ขอบใจน้องเอ  และน้องต้นน้ำมากครับที่ช่วยเป็นธุระค้นหารายชื่อในใบนำส่งพัสดุยาวเกือบกิโล  555

ออฟไลน์ karnpong

• ขยัน อดทน อดกลั้น มีสติ
  • สัตตมะ
  • **
  • 23 ตุลาคม 2554
ผมก็ไปรับเสื้อมา หลังจากเสร็จสิ้นพิธีไหว้ครูครับผม
ชาตรี แคล้วคลาด กันภัย มหาระงับ ดับทุกข์ สุขล้น พ้นสังขาร การงานรุ่ง พยุงดวง

ออฟไลน์ tung

• จตุตถะ
  • ...ศรัทธาจึงแสวงหา...
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณทีมงานมากครับ :015:

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ได้รับแล้วครับ. สวยมาก มีอานุภาพด้วย ผมสัมผัสได้  :077:

ออฟไลน์ aggie_kmitl

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้รับเสื้อหลายวันแล้วจ้า  :053:

ขอบคุณมากมาย
จิตเต อสังกิลิฏเฐ สุคติ ปาฏิกังขา

ออฟไลน์ songpol.me

• ทุติยะ
  • **
ได้รับแล้วคับ สวยมาก

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
สวัสดีครับ

กระผม phongsak_ng ยังไม่ได้รับเสื้อที่ได้สั่งจองไปแล้วเลยครับ ณ ปัจจุบัน 1/3/55

ปล.ช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะครับ

กราบนมัสการหลวงพี่เว๊ป และ สวัสดีทีมงานทุกๆท่านครับ

ปัจจุบันได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขอขอบพระคุณมากครับ  :054: :054: :054: