ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหล่อหลวงพ่อเปิ่นใต้ฐานหน้าเสือ อยากทราบว่ารุ่นอะไรครับ รอคำตอบอยู่ครับ ขอบคุณครับผม  (อ่าน 1709 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2555, 09:29:40 โดย หนุ่ม »
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ