ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจจริงๆ ลงรูปเป็นแล้ว เลยเอาสิ่งศักสิทธิ์ ของหลวงพ่อเปิ่นมาแบ่งๆ กันชมครับ  (อ่าน 2055 ครั้ง)

ออฟไลน์ ait_bit

• ตติยะ
นั่ง 5 เสือเนื้อนวะ ได้มาเพราะบุญวาสนาครับ

• ตติยะ
ลงติดแล้ว อีกซักองค์ครับ 5 เสือองค์ที่ 2

• ตติยะ
ต่อด้วยนั่งเสือคู่ ปี 36 เนื้อเงิน

• ตติยะ
สะดุ้งกลับ ปี 2536 เนื้อทองแดง องค์นี้ ผมตามมา 4 ปี กับ 4 เจ้าของครับ กว่าจะได้มายากเย็นมาก

• ตติยะ
รูปหล่อปี 2530 กว่าผมจะได้ของแท้มา โดนของเก๊ ไปเกือบ 7 องค์
แต่ดีที่ราคา โดนมาไม่แรง

• ตติยะ
รูปหล่อเบ่าทุบเนื้อสตางค์ เลขที่ 623 อีกซักองค์ หนึ่งใน 2999 องค์ องค์นี้ ผมมีใบกำกับเลขที่มาด้วยครับ

• ตติยะ
วันนี้พอแค่นี้ ก่อนครับ
พรุ่งนี้ จะหนีเมีย หนีลูก ไปหาที่ถ่ายรูป มาลงอีกครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ถึง ขนาดต้องหนีเมียหนีลูกไปถ่ายเลยหรอครับพี่ โห :095: :095:

พระสวยครับผม  :016: :015:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามทุกองค์ครับ. :016: :016: :016:ที่บ้านถ่ายรูปไม่ได้หรือครับถึงกับต้องหนีเมีย หนีลูก ไปหาที่ถ่ายรูปนอกบ้าน ระวังนะครับ :004: :004: :004: :004: :004: :004:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันกันชม