ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญที่ระลึกไหว้ครู ปี 2554 หลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 2710 ครั้ง)

ออฟไลน์ therock

• จตุตถะ
    • อีเมล
ที่วัดยังมีให้บูชามั๊ยครับ

ออฟไลน์ TECHTHEP

• สัตตมะ
  • **
ถ้าผมจำไม่ผิด ที่วัดน่าจะยังมีนะครับ

ขอให้โชคดี

ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ
  :054: :054:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ยังมีอยู่ครับคุณtherock
ผมพึ่งไปวัดมาเมื่อวันเสาร์นี้เอง
ขึ้นไปบูชาได้ที่กุฏิใหญ่เลยครับ
เห็นในตู้มีเหรียญนั่งเสือรุ่น2อยู่ด้วย
20; 20; 20;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยังมีอยู่ครับคุณtherock
ผมพึ่งไปวัดมาเมื่อวันเสาร์นี้เอง
ขึ้นไปบูชาได้ที่กุฏิใหญ่เลยครับ
เห็นในตู้มีเหรียญนั่งเสือรุ่น2อยู่ด้วย
20; 20; 20;

ยีนยันอีกเสียง..ผมก็เพิ่งเข้าไปวัดเมี่อวันศุกร์เห็นยังมีอยู่ครับ..เห็นในตู้มีเหรียญนั่งเสือรุ่น2อยู่เหมีอนกันครับท่านจิ๋ว..งดงามมากครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ Generalist

• ตติยะ
ยังมีอยู่ครับ  :005:

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ

• จตุตถะ
    • อีเมล
วัดนี้เข้าไปวัดคนไปทำบูชากันแน่นวัดที่กุฏิใหญ่มีคนมาลงนะหน้าทองกันไม่ขาดเลย ได้บูชาเหรียญที่ระลึกพิธีบูชาครู 54 ,เหรียญบูชาครู 54,เหรียญที่ละลึกเปิดโรงพยาบาล,ตะกรุดโทนปี 36,ตะกรุดยันต์หอมเชียง ปี 48