ผู้เขียน หัวข้อ: พระผง หลวงปู่นั่งเสือหลังหนุมาน  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aoong

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - suphakingantha@gmail.com
รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ ว่าดีหรือไม่ดีครับสร้างปีอะไรครับ

หลังครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: พระผง หลวงปู่นั่งเสือหลังหนุมาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 เม.ย. 2555, 09:05:01 »
ผมว่าดูแปลกๆครับ ผิดถูกให้อภัยนะครับ ของผมสีขาวออกสีเหลืองหน่อยๆครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: พระผง หลวงปู่นั่งเสือหลังหนุมาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 เม.ย. 2555, 08:53:13 »
ผมว่า.ไม่ดีนะครับท่าน  :069: :069: :069:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 เม.ย. 2555, 03:44:03 »
ไม่ดีอีกเสียงครับ ด้วยความเคารพ ลองหาใหม่ครับ องค์นี้ไม่ดี

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 เม.ย. 2555, 07:57:05 »
เนื้อแปลกๆนะครับ :075:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ machanu

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 เม.ย. 2555, 10:03:54 »
ไม่ค่อยดีเหมือนกันครับ เห็นหลายพิมพ์เหมือนกัน ที่ทำเนื้อเป็นแบบนี้.....

ออฟไลน์ Aoong

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - suphakingantha@gmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 เม.ย. 2555, 02:13:51 »
ขอบคุณทุกท่านครับ ผมเองก็ว่าดูแล้วเนื้อแปลกๆครับ พอดีว่าช่วงสงกรานต์ ลงไปหาดใหญ่มาแล้วเห็น ทางลูกพี่ ลูกน้อง เค้ามีอยู่ แล้วบอกว่าผู้ใหญ่ให้มาอีกที  ไอ้ผมเองก็ความรู้ไม่เยอะเลยต้องขอความช่วยเหลือครับ ขอบคุณนะครับ