ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดหนังเสือ หลวงปู่เปิ่น วัดบางพระ  (อ่าน 2919 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ตะกรุดดอกนี้พี่สาวใจดีให้ผมมา ขอบคุณพี่สาวด้วยนะครับ

ดอกนี้หลวงลุงติ่งท่านจาร หลวงปู่เปิ่นปลุกเสก ...ด้านในมีลอยจารเมจิกที่หนังเสือ และมีตะกรุดจารมืออีก1ดอกสอดอยู่ตรงกลางด้วย

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับ    :015: :016:

ขอบคุณที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวย เข้ม ขลัง จริงๆ ครับ ดีใจด้วยนะครับ ^ ^
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ crowns

• จตุตถะ
สวยดีครับ  เช่ามาเท่าไรหรือครับ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
แอบอิจฉาในใจ 21; 21; ล้อเล่งน่า!

ออฟไลน์ plykaew

• ทุติยะ
  • **
สวยครับ :079:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตะกรุดหนังเสือ เข้มขลัง มหาอำนาจ..งามยอดเยี่ยมครับท่าน :016: :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ