ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆขอเบอร์มือถือติดต่อ อาจารย์ กอต ที่อยู่ซอยบางพระ 13 หน่อยครับ  (อ่าน 1153 ครั้ง)

ออฟไลน์ tommy126

• ทุติยะ
  • **
รบกวนเพื่อนๆ ขอเบอร์มือถือติดต่อ อาจารย์ กอต ที่อยู่ซอยบางพระ 13 หน่อยครับ พอดีโทรศัพท์เสียเบอร์ถูกลบหมดเลย รบกวนและขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สอบถามจาก อ.กอต เองเลยดีกว่าครับท่านสมาชิก

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2555, 10:40:23 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
เห็นด้วยกับท่าน~เสน่ห์ต้นน้ำ~ เป็นอย่างยิ่ง 21; 25;
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ mmm

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมขอแนะนำครับให้เข้าgoogleแล้วพิมว่าอาจารย์กดบางพระแล้วจะเจอกับเฟสบุ๊คของอาจารย์แล้วคุณจะเจอเบอร์โทรของอาจารย์ครับ