ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ท่านใดไปวัดบ้างครับ จะขอติดรถไปด้วยอยู่เมืองทองธานีคับ  (อ่าน 1782 ครั้ง)

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
พอดีอยู่ไกลจากวัดคับ เคยขับรถมอไซต์ไปหลายครั้งครับ จะเป็นลมคับ

ท่านใดจะไปวัดแล้วอยู๋ แถวปากเกร็ด แล้วระแวกไกล้เคียง ขอติดรถไปด้วยครับ

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
สวัดดีครับผมก็บ้านอยู่เเถวปากเกร็ดครับอยู่ซอยวัดกู้หมู่บ้านการเคหะครับ เเต่พรุ่งนี้ไม่ได้ไปครับ เเวะมาทักเพื่อโอกาศดีได้พบกันครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวัดดีครับผมก็บ้านอยู่เเถวปากเกร็ดครับอยู่ซอยวัดกู้หมู่บ้านการเคหะครับ เเต่พรุ่งนี้ไม่ได้ไปครับ เเวะมาทักเพื่อโอกาศดีได้พบกันครับ

ครับผม ยินดีที่ได้รุ้จักนะครับ

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
พอดีอยู่ไกลจากวัดคับ เคยขับรถมอไซต์ไปหลายครั้งครับ จะเป็นลมคับ

ท่านใดจะไปวัดแล้วอยู๋ แถวปากเกร็ด แล้วระแวกไกล้เคียง ขอติดรถไปด้วยครับ

พี่พยายามที่จะไปทุกๆวันเสาร์นะ และก็จะโทรตามท่าน "TONG LOMSAK"ไปด้วยกัน พี่พักอยู่ซ.เรวดี ยังไง PM เบอร์โทรมาให้พี่เอาไว้ แล้วหากพี่จะไปจะได้โทรนัดให้มาหาที่ ซ.เรวดี น่าจะรู้จักดีนะ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ

พี่พยายามที่จะไปทุกๆวันเสาร์นะ และก็จะโทรตามท่าน "TONG LOMSAK"ไปด้วยกัน พี่พักอยู่ซ.เรวดี ยังไง PM เบอร์โทรมาให้พี่เอาไว้ แล้วหากพี่จะไปจะได้โทรนัดให้มาหาที่ ซ.เรวดี น่าจะรู้จักดีนะ

วิศวะกรใจดี เดี๋ยวมีซีดีไหว้ครูปี 55 มอบให้ครับ   :015: :015: :015: :015:

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุนนะครับพี่ แต่ไม่ค่อยสะดวกวันเสาร์อะครับ คนเยอะด้วยครับผม

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล

วิศวะกรใจดี เดี๋ยวมีซีดีไหว้ครูปี 55 มอบให้ครับ   :015: :015: :015: :015:

ขอบคุณครับท่าน assis.aod ก็พอที่จะช่วยเหลือกับศิษย์สำนักเดียวกันได้บ้างอ่ะครับ ไปด้วยกัน ได้คุยกัน สนุกดีนะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ CD ไหว้ครูนะครับ

ออฟไลน์ rapeet3

• จตุตถะ
ผมอยู่แยกสวนสมเด็จฯ ตรงตลาดดวงแก้วครับ แต่ไม่ได้ไปบ่อย ถ้าศิษพี่ทั้งหลายไปบอกด้วยนะ ไปหลายคนสนุกดีครับ

:052: :052: :052: