ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ เสือเข้าป่าลึกตามหายากจริงๆครับ( 19 )  (อ่าน 2289 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ช่วงนี้ไม่ค่อยจะได้เข้ามาโพสต์ มัวแต่เข้าป่าไปตามหาเสือครับ โดยเฉพาะบล๊อค " เข็ม " วันนี้เลยนำมาให้ชมให้หายคิดถึงครับ
...

...
เพื่อที่จะให้ดูรายละเอียดได้ชัดๆ จึงจำเป็นที่ต้องใช้พื้นที่ในการลงรูปมากกว่าปกติครับเพื่อการศึกษา จึงขออภัยทางผู้ดูแลเว็บด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2555, 11:38:45 โดย หอมเชียง »
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
งดงามมากจริงๆครับ พี่หอมเชียง

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
สวัสดีครับพี่
รออยู่นานเลยว่าเมื่อไหร่จะมีของดีๆมาให้ชมอีก
จมูกหลวงพ่อเปิ่นโด่งมากครับพี่
สภาพสวยมากๆเลยครับ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับพี่ :090:

ออฟไลน์ Br2518

• จงตั้งในความดีมีศีลธรรม ให้ไว้ ณ.ปี 2537 ลพ.เปิ่น ฐิตคุโน
  • สัตตมะ
  • **
สวัสดีครับพี่หอมเชียง เก็บแต่ของสวยๆทั้งนั้น   ขอบคุณครับที่นำมาให้น้องๆได้ศึกษากัน
ใครชอบใครชังชั่งเถิด ใครเชิดใครแช่งชั่งเขา ใครเบื่อใครบ่นทนเอา ใจเราร่มเย็นเป็นพอ   -&-   ศีลสิบโดยตั้ง รักษาโดยหวัง องค์ศีลทั้งผอง สองร้อยยี่สิบเจ็ด เสร็จสิ้นควรตรอง ศีลสิบหม่นหมอง สองร้อยมรณา -&-  รักพ่อแม่อย่าลืมคุณ รักบุญอย่าลืมศีล

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ..พี่หอมเชียง เหรียญสภาพสวยมากๆเลยครับ หายากจริงๆขอบคุณท่านมากๆที่นำมาให้ชมและศึกษา :016: :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณท่านหอมเชียง  21; 21; 21;

ที่ได้สรรหาเหรียญ19 บล๊อค " เข็ม "  19; 19; 19;

มาให้เพื่อนๆได้ชม บอกได้คำเดียวว่างดงามมากๆครับท่าน
 20;  20;  20;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2555, 05:48:57 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ช่วงนี้ไม่ค่อยจะได้เข้ามาโพสต์ มัวแต่เข้าป่าไปตามหาเสือครับ โดยเฉพาะบล๊อค " เข็ม " วันนี้เลยนำมาให้ชมให้หายคิดถึงครับ
...

...
เพื่อที่จะให้ดูรายละเอียดได้ชัดๆ จึงจำเป็นที่ต้องใช้พื้นที่ในการลงรูปมากกว่าปกติครับเพื่อการศึกษา จึงขออภัยทางผู้ดูแลเว็บด้วยครับ
ท่านพี่หอมเชียงไปเข้าป่าแถวไหนครับ ถึงได้มาสวยงามขนาดนี้  25; 25; 25;
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับผม บล๊อค " เข็ม " นี่เนื้อนวะหรือเปล่าครับผมอยากรู้ครับ :045: :054: