ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรมร่วมสนุกรับหมวก"www.bp.or.th" (Limited Edition)  (อ่าน 2819 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
จากกิจกรรมร่วมสนุกในกระทู้ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=27703

คำตอบที่ถูกต้องคือ...

"ขอขอบคุณ ความมีน้ำใจ ความมีมิตรไมตรี ที่มีให้ต่อกัน
หวังเป็นอย่างยิ่งว่าในโอกาสต่อไปคงได้พบเจอกันอีก"

มีผู้ตอบถูกทั้งสิ้น ๓๑ ท่าน จึงใช้วิธีจับสลากแบบไม่ใส่คืน (Sampling without Replacement)

เพื่อหาผู้โชคดีจำนวน ๑๐ ท่านที่จะได้รับหมวก "www.bp.or.th" (Limited Edition) ต่อไป

ผลจากการจับสลากได้รายชื่อผู้โชคดีจำนวน ๑๐ ท่าน ดังนี้

๑. #DeKdOy#      ไปรษณีย์      EJ451976507TH

๒. jindong59         ไปรษณีย์      EJ451976498TH

๓. ag               สละสิทธิ์

๔. toomeras         ไปรษณีย์      EJ451976440TH

๕. somboon matkeaw   ไปรษณีย์      EJ451976484TH

๖. kaitak            สละสิทธิ์

๗. umpawan         ไปรษณีย์      EJ451976453TH

๘. Generalist         ไปรษณีย์      EJ451976467TH

๙. assis.aod         ไปรษณีย์      EJ451976475TH

๑๐. Aun            สละสิทธิ์

การรับของรางวัล โปรดทำตามขั้นตอนดังนี้

๑. ยืนยันการได้รับของรางวัลโดยแจ้งในกระทู้นี้ว่าจะเลือกรับรางวัลโดย

๑.๑ รับด้วยตนเองที่สำนักงานวัดบางพระ ในวันที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๕๕

๑.๒ รับทางไปรษณีย์

๒. สำหรับท่านที่เลือกรับของรางวัลทางไปรษณีย์ โปรดส่งชื่อที่อยู่เพื่อจัดส่งของรางวัลทาง pm

หมายเหตุ - หมดเขตการยืนยันรับของรางวัลภายในวันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๕๕ เวลา ๑๒.๐๐ น.

หากเลยกำหนดเวลา ถือว่าสละสิทธิ์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2555, 09:17:10 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~ขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีทั้ง 10 ท่านด้วยนะค๊ะ...

:053: :053: :053:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
มาร่วมแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลนะครับ.....
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
ขอขอบคุณกิจกรรมร่วมสนุก และของรางวัลครับ

๙. assis.aod
ขอรับรางวัลทางไปรษณีย์ครับ

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
ยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ยินดีกับผู้โชคดีทั้ง10ท่านครับ
หวังว่าคงจะมีกิจกรรมร่วมสนุกแบบนี้อีกนะครับ 25; 25; 25;
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ประกาศรายชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรมร่&
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2555, 08:48:38 »
รับทราบครับพี่สิบทัศน์
เดี๋ยวจัดส่งที่อยู่ทาง PM ครับพี่  :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิ.ย. 2555, 08:49:27 โดย umpawan »

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
รับทราบครับพี่สิบทัศน์ ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ  :016: :015: :016:

๗. umpawan

ออฟไลน์ Generalist

• ตติยะ
ขอขอบพระคุณครับ
๘. Generalist
ขอรับรางวัลทางไปรษณีย์ ครับ

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
เลือกรับทางไปรษณีย์ครับ ส่ง PM ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
ขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ครับ

๑. #DeKdOy#

ขอรับทางไปรษณีย์ ที่อยู่ส่งข้อความไปให้นะครับ  :054:

ออฟไลน์ toomeras

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณพี่สิบทัศน์มากครับที่ให้โอกาสได้ร่วมกิจกรรมดีๆ
๔. toomeras 

ยืนยันการรับของรางวัล    ๑.๒ รับทางไปรษณีย์ ครับผม

ขอบคุณอีกครั้งครับ ยืนยันชื่อที่อยู่ให้ทาง PM นะครับ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยืนยันครับผม สมบูรณ์ครับ แต่ผมส่งpmไม่เป็นครับต้องทำอย่างไรครับ ผมไม่เคยส่งจริงๆครับ ขอขอบคุณที่มอบสิ่งดีๆไห้สมาชิกทุกๆท่านและร่วมยินดีกับกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
วิธีส่ง PM
1. คลิกที่ชื่อของผู้ที่ต้องการส่งในกระทู้ซึ่งอยู่บนลำดับสมาชิก
2. จะขึ้นหน้าต่างข้อมูลอย่างย่อ เลื่อนลงมาจนล่างสุด คลิกตรง "ส่งข้อความส่วนตัวไปหาสมาชิกผู้นี้"
3. จะขึ้นหน้าต่างข้อความใหม่ ซึ่งจะคล้ายกับหน้าต่างของการส่ง E-mail ธรรมดา ทำการกรอกข้อมูล
4. ถ้าต้องการเตือนความจำว่าเราส่งอะไรไปให้ใครก็ให้ ติ๊ก ถูก ที่"บันทึกข้อความเก็บไว้ในถาดออก" และ กดส่งข้อความ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
วิธีส่ง PM
1. คลิกที่ชื่อของผู้ที่ต้องการส่งในกระทู้ซึ่งอยู่บนลำดับสมาชิก
2. จะขึ้นหน้าต่างข้อมูลอย่างย่อ เลื่อนลงมาจนล่างสุด คลิกตรง "ส่งข้อความส่วนตัวไปหาสมาชิกผู้นี้"
3. จะขึ้นหน้าต่างข้อความใหม่ ซึ่งจะคล้ายกับหน้าต่างของการส่ง E-mail ธรรมดา ทำการกรอกข้อมูล
4. ถ้าต้องการเตือนความจำว่าเราส่งอะไรไปให้ใครก็ให้ ติ๊ก ถูก ที่"บันทึกข้อความเก็บไว้ในถาดออก" และ กดส่งข้อความ
ขอบคุณครับท่านjindong59มากๆครับ๑,๒ ขอรับทางไปรษณีย์ครับ ผมส่งpmไปแล้วครับท่านสิบทัศน์

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ  และขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมสนุก ๆ ดีดีแบบนี้ครับ
[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับผม ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีทุกๆท่านครับ..ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง :054: :054: :054:.
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ขอแสดงความยินดี จากใจสำหรับผู้ที่ได้รับรางวัลครับ และขอขอบคุณท่านเจ้าภาพที่จัดกิจกรรมดีๆครับ
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~ว่าแต่..................

สละสิทธิ์ไปแล้ว 3 ท่าน......

ของรางวัลก้เหลือ 3 ชิ้น.....

นำชื่อที่เหลือมาจับสลากอีกครั้งดีไหมค๊ะ......

เพื่อนๆว่าอย่างไรดีจ๊ะ....

:001: :016: :015::001: