ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องเหรียญเอกลักษณ์นั่งเสือย้อนยุกปี37  (อ่าน 1101 ครั้ง)

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอความรู้เรื่องเหรียญเอกลักษณ์นั่งเสือย้อนยุกปี37หน่อยครับว่ามีของปลอมออกมาหรือยังท่ามี มีเนื้ออะไรบ้างครับ แล้วจุดตำหนิเหรียญทองแดง กับทองแดงกะไหล่ทองของแท้ดูตรงไหนครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เท่าที่รู้ผมยังไม่เคยเห็นเหรียญเปลอมครับ..รุ่นนืัมี5เนื้อครับ มีเนื้อเงินลงยาแดง เขียว น้ำเงิน พื้นหลังขูด ห่วงตัน
เนื้อทองแดงขัดเงาและกะไหล่ทองพ่นทรายมีโค๊ดที่บริเวณขาหน้าของเสือครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอความรู้เรื่องเหรียญเอกลักษณ์นั่งเสือย้อนยุกปี37หน่อยครับว่ามีของปลอมออกมาหรือยังท่ามี มีเนื้ออะไรบ้างครับ แล้วจุดตำหนิเหรียญทองแดง กับทองแดงกะไหล่ทองของแท้ดูตรงไหนครับ
ผมเคยได้ยินมาครับว่าเหรียญปี37ของปลอมออกมาแล้วครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ครับแล้วของแท้ดูตรงจุดไหนครับ