๒๑ ก.ย. ๖๒, ๐๑:๕๑:๓๓ *

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ค้นหาขั้นสูง
  หน้าแรก   กระดานสนทนา   ช่วยเหลือ กฎ กติกา มารยาท เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: []   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนระบบแนบรูปภาพให้ง่าย...  (อ่าน ๑๓๙๒ ครั้ง)
เว็บมาสเตอร์...
ผู้ดูแลระบบ
ลำดับสมาชิก: ๑

เวลาที่อยู่ในระบบ:
๔๔ วัน, ๒๓ ชั่วโมง ๕๓ นาที

ระบบการขอบคุณ
  ขอบคุณแล้ว: ๗๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๑๗๖

จังหวัด: นครปฐม
ประเทศ: ไทย

ระดับความสามารถ: ๑๖
ประสบการณ์: ๖๘%
พลังชีวิต: ๐.๑%

NSwnch NSwnch
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๑๙:๐๙:๔๗ »

สวัสดีครับ...

เปลี่ยนระบบแนบรูปให้ง่ายเพียงแค่คลิก Browse... ค้นหารูปที่ต้องการ

แล้วก็คลิกตั้งกระทู้ได้เลย 

๓๑ สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: bangphralism, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์), baramee, Tiger Number NINE, นักรบอาทมาต, ~เสน่ห์ack01~, ~เสน่ห์เอ~, เทวาฤทธิ์, เจดต์, backcat, TECHTHEP, singhanart, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, ท่าจีน, รันตี, umpawan, nok2009, tuxky, Br2518, to, banmung, ice.bangyai, คนรักษ์พระ, shagath, หอมเชียง, เสือเดือนแปด, wuddy, berm, jo37, ทราย บางเลน, boomee

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เฟสบุ๊ค วัดบางพระ จ.นครปฐม (หลวงพ่อเปิ่น)
www.facebook.com/bp.or.th
นักรบอาทมาต
อัฏฐมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๔๕๕๓

๒๗ วัน, ๑๗ ชั่วโมง ๓๓ นาที

เสือเย็น

ขอบคุณแล้ว: ๒๕๑๘
  รับขอบคุณ: ๕๔๕๗

ระดับความสามารถ: ๒๓
ประสบการณ์: ๘๐%

« ตอบ #1 เมื่อ: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๒๐:๔๐:๐๙ »

ทดสอบครับ.....

ปล. แต่ของใหม่นี่มันใส่ได้แค่ ภาพเดียวเอง หล่ะครับ...

แต่ของเก่าใส่รูปได้เรื่อยๆ....

สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: TECHTHEP, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, umpawan, เจดต์, banmung

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๒๐:๔๘:๓๔ โดย naklop1911 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น
ผู้ดูแลระบบ

« ตอบ #2 เมื่อ: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๒๑:๓๔:๐๐ »

ทดสอบครับ.....

ปล. แต่ของใหม่นี่มันใส่ได้แค่ ภาพเดียวเอง หล่ะครับ...

แต่ของเก่าใส่รูปได้เรื่อยๆ....

จริงๆได้หลายรูปต่อกระทู้เพียงแต่ลองเปิดแค่หนึ่งรูปต่อกระทู้ดูก่อนครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: TECHTHEP, นักรบอาทมาต, ~เสน่ห์ต้นน้ำ~, umpawan, nok2009, เจดต์, banmung, หอมเชียง

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
นักรบอาทมาต
อัฏฐมะ

เสือเย็น

« ตอบ #3 เมื่อ: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๒๒:๓๘:๓๒ »

รับทราบครับ....

ปล. แต่ข้อเสีย มันก็ยังมีคือ แสดงตัวอย่างก่อนไม่ได้ ครับ

เดี๋ยวคลิกผิดหล่ะยุ่งเลย.....กลัวรีบแก้ไม่ทัน...อิอิอิ  ล้อเล่นนะครับ (เรื่องคลิกผิด)
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: umpawan, เจดต์, banmung, หอมเชียง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๒๒:๕๕:๒๐ โดย naklop1911 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
sitmeekru
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๔๖๕๕

๒ วัน, ๖ ชั่วโมง ๕๘ นาที

ขอบคุณแล้ว: ๑๔๑
  รับขอบคุณ: ๓๓๖

ระดับความสามารถ: ๗
ประสบการณ์: ๗๔%

« ตอบ #4 เมื่อ: ๓๑ ส.ค. ๕๕, ๒๓:๕๕:๓๕ »

รูปนี้ พี่หน่อย เท่ห์ จังครับ
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: นักรบอาทมาต, banmung

นักรบอาทมาต
อัฏฐมะ

เสือเย็น

« ตอบ #5 เมื่อ: ๐๑ ก.ย. ๕๕, ๐๐:๐๒:๒๑ »

รูปนี้ พี่หน่อย เท่ห์ จังครับ

ถ่ายหลายปีแล้วครับ...

ตอนนั้นไปถ่ายรายการที่บ้านพี่ไมค์ ภิรมภรณ์  ให้พี่ไมค์เขาขับรถคันนี้ไถนา  ครับ

ขอชื่นชมหน่อย...ผู้ชายที่ชื่อ ไมค์ คนนี้ ใจกว้างมากครับ...

ตอนไปสัมภาษณ์ข้อมูลก็สั่งอาหารมาเลี้ยง ที่ร้านของแก่เอง

ตอนถ่ายรายการ ที่ อุดรธานี ก็ทำอาหารเลี้ยงทีมงานทั้งกอง
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: banmung

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ๐๑ ก.ย. ๕๕, ๐๐:๐๖:๑๕ โดย naklop1911 » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ผู้ดูแลระบบ

« ตอบ #6 เมื่อ: ๐๒ ก.ย. ๕๕, ๐๗:๐๗:๐๔ »

ลองใช้งานดูสองสามวัน "สมาชิกวัยเก๋ารสดังเดิม" ไม่ค่อยถนัดในการใช้งาน

ตอนนี้ก็เลยเอาการแนบไฟล์รูปแบบเดิมกลับมาให้เลือกใช้ด้วย

เท่ากับว่ามีระบบแนบไฟล์รูปสองแบบ ให้เลือกใช้ตามถนัดครับ... 

แล้วเพื่มการแนบไฟล์รูปจากหนึ่งเป็นสามต่อกระทู้สำหรับระบบแนบไฟล์แบบใหม่ 

ทีมงานผู้ดูแลขอรับ...
สมาชิกที่ให้การขอบคุณ: ~เสน่ห์ack01~, อภิรัตน์, นักรบอาทมาต, ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

นักรบอาทมาต
อัฏฐมะ

เสือเย็น

« ตอบ #7 เมื่อ: ๐๒ ก.ย. ๕๕, ๒๓:๐๒:๑๗ »

รับทราบครับ....
meef2002
ปัญจมะ
ลำดับสมาชิก: ๑๑๘๖๑

๑ วัน, ๑๑ ชั่วโมง ๕๙ นาที

ขอบคุณแล้ว:
  รับขอบคุณ: ๕๑๘

จังหวัด: กรุงเทพมหานคร

ระดับความสามารถ: ๘
ประสบการณ์: ๕๘%

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: ๐๓ ก.ย. ๕๕, ๑๕:๐๘:๑๘ »

ทดสอบนะครับ
หน้า: []   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์