ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูเหรียญหล่อพิมพ์หน้าเสือ บูชาครู๒๕๓๖ ให้ด้วยครับ  (อ่าน 1595 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมมีเรื่องรบกวนพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกช่วยดูและฟันธงเหรียญหล่อพิมพ์หน้าเสือ บูชาครู๒๕๓๖ ให้ด้วยครับ..ผมไปได้เหรียญนี้โดยบังเอิญ มีเด็กขายของที่ตลาดนัดเค้ายื่นมาให้ผม เหมือนน้องเค้าเอาพระที่บ้านมาเพราะมีวางอยู่4องค์แต่เค้ายื่นเหรียญนี้ให้ผม ผมเห็นว่าแค่เป็นเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ผมก็ส่องดูนิดหน่อยแต่ไม่ค่อยเก่งเลยตัดสินใจเช่ามา รบกวนช่วยดูและฟันธงหน่อยนะครับว่าแท้หรือเปล่า..ขอบคุณมากครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
เหรียญแท้ครับ สบายใจได้รุ่นนี้ยังไม่มีเก๊ :053:  ยินดีด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2555, 08:16:32 โดย amazing2511 »

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เยี่ยมครับ มาพร้อมกล่องเดิมๆ เลย

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

• ฉัฏฐะ
  • *
เหรียญแท้ครับ สบายใจได้รุ่นนี้ยังไม่มีเก๊ :053:  ยินดีด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ..

• ฉัฏฐะ
  • *
เยี่ยมครับ มาพร้อมกล่องเดิมๆ เลย
ขอบคุณครับ..จะเอาไปเลี่ยมทองขึ้นคอบูชาครับ

ออฟไลน์ kong2222

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับ ผมก็มีองค์เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผิวเดิม..กล่องเดิม.งามครับท่าน :053: :053: :053:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ