ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อ ปี ๒๕๓๖ พอมีท่านใดเคยเห็นบ้างไหม?ครับ  (อ่าน 1774 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

สวัสดีครับพี่น้องศิษย์วัดบางพระทุกท่าน วันนี้ผมขอนำเหรียญหลวงพ่อปี ๒๕๓๖ มาให้พี่น้องได้ติชมกันครับ ไม่ทราบว่าท่านใดเคยเห็นแบบนี้บ้างไหม?ครับ

ภาพเหรียญเต็ม 2 หน้า

ภาพเหรียญที่ผมพึ่งได้มาครับ

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ

ปล.ขออนุญาตินำภาพมาจาก พระเครื่องเมืองลุง ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เพิ่งเห็นเป็นเหรียญแรกครั้งแรกครับมีรอยจารด้วย..ขอบคุณครับท่านเจมส์
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ kong2222

• จตุตถะ
    • อีเมล
 องค์ผมมีอยู่ครับ แต่องค์ที่สองพึ่งเคยเห็นเหมือนกันครับ :054: :054:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ได้ของดีๆมาอยู่เรื่อยเลยนะครับพี่เจมส์  :045:  :045:  :045:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่เคยเห็นทั้งสองเหรียญเลยครับพี่ แต่ชอบเหรียญที่ 2 มากครับผม ดูเข้มขลังมากครับพี่เจมส์

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมมี1เหรียญครับทองแดง ส่วนเหรียญที่2เป็นบุญตาของผมครับพี่  ขอบคุณมากๆครับพี่เจมส์ สวยงามมากๆครับ :054:
รักและศรัทธา