ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่อยครับเหรียญหลวงพ่อปี38  (อ่าน 860 ครั้ง)

ออฟไลน์ putzaja11

• จตุตถะ
    • อีเมล
ช่วยดูหน่อยครับว่าดีหรือไม่ดีครับ  แล้วทันหลวงพ่อปลุกเสก ไหมครับ  ขอบคุณศิษย์พี่ ทุกคนครับ

ด้านหน้าครับ

ด้านหลังครับ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด[/font]

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูหน่อยครับเหรียญหลวงพ่อปี38
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ต.ค. 2555, 05:42:02 »
ช่วยดูหน่อยครับว่าดีหรือไม่ดีครับ  แล้วทันหลวงพ่อปลุกเสก ไหมครับ  ขอบคุณศิษย์พี่ ทุกคนครับ

ด้านหน้าครับ

ด้านหลังครับ

ส่วนตัวผมว่าดีครับทันหลวงปู่แน่นอนครับ บารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ :054: :054:
รักและศรัทธา