ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกอมหนุมาน หลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 3637 ครั้ง)

peem

• บุคคลทั่วไป
ลูกอมหนุมาน หลวงพ่อเปิ่น
« เมื่อ: 16 มี.ค. 2549, 04:01:13 »
ได้ลูกอมหนุมาน ของหลวงพ่อเปิ่น 2544 มาค่ะ แต่ไม่ทราบว่าให้คุณในเรื่องอะไร และควรบูชาด้วยคาถาอะไรคะ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ลูกอมหนุมาน หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มี.ค. 2549, 07:25:22 »
ในความเข้าใจของผมน่ะครับ ไม่ต้องมีคาถาอะไรบูชาหรอกครับ เพราะว่าได้รับการปลุกเสกมาแล้ว แต่เรื่องพุทธคุณ ต้องให้พี่ๆเขามาตอบอ่าครับ
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ตอบ: ลูกอมหนุมาน หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มี.ค. 2549, 02:13:09 »
ก้อเหมือนบูชาพระที่ห้อยคออ่ะคับ ;D