ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญรัชกาลที่ ๕  (อ่าน 785 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
เหรียญรัชกาลที่ ๕
« เมื่อ: 22 ต.ค. 2555, 04:03:08 »

น้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕

นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญรัชกาลที่ ๕
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ต.ค. 2555, 05:31:38 »
สวยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญรัชกาลที่ ๕
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ต.ค. 2555, 02:24:56 »
สวยงามมากครับ