ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับชาวบางพระทุกท่าน  (อ่าน 803 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวัสดีครับชาวบางพระทุกท่าน
« เมื่อ: 04 พ.ย. 2555, 07:32:52 »
สวัสดีครับชาวบางพระทุกท่าน หลังจากหายไปร่วม 2 ปี
วันนี้มีโอกาสได้เข้ามาเยี่ยมเยือนทุกท่านอีกครั้ง
ด้วยเหตุผลเรื่องภาระหน้าที่การทำงาน
ต้องย้ายจาก ลำพูน มาอยู่เกาะเต่า สุราษฎร์ธานี
เลยไม่ได้มีเวลามาทักท้ายทุกท่านเลย
วันนี้เลยลงรูปหลังของผมให้ทุกท่านได้ชม ล่าสุดครับ เมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ย. 2555, 07:34:18 โดย ขุนส่อง »
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ