ผู้เขียน หัวข้อ: ชัดเจน ซึมลึก  (อ่าน 1901 ครั้ง)

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ชัดเจน ซึมลึก
« เมื่อ: 08 พ.ย. 2555, 02:03:34 »
สวัสดีครับพี่ๆน้อง ศิษย์วัดบางพระนานแล้วที่ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมในเว๊ปและไปที่วัด แต่เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา 8 พ.ย. มีโอกาศไปกราบหลวงพี่ญามา หลวงพี่เมตตามอบ พระมาให้ 1 องค์ และตามด้วย บัวบังใบที่สีข้างให้ครับ เข้มมาก ลึกมาก ลองติชมกันดูนะครับ 

กราบนมัสการหลวงพี่ญาและพระอาจารย์ทุกรูปครับ

เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ตอบ: ชัดเจน ซึมลึก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พ.ย. 2555, 03:19:29 »
ยันต์ บัวแก้ว-บัวขวัญ นิครับ ถ้าเป็นบัวบังใบ ต้องอีกอย่างครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พ.ย. 2555, 04:46:30 »
ยันต์ บัวแก้ว-บัวขวัญ นิครับ ถ้าเป็นบัวบังใบ ต้องอีกอย่างครับ

ขอโทษด้วยครับที่พิมพ์ชื่อยันต์ผิดพอดีความรู้น้อยนะครับ  ขอบคุณที่ชี้แนะนะครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พ.ย. 2555, 06:15:53 »
สวยงามครับ