ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้มาครับผู้รู้ช่วยตอบทีครับว่ายันอะไรครับ  (อ่าน 2166 ครั้ง)

ออฟไลน์ CIVIC_99

• ทุติยะ
  • **
เพิ่งได้มาครับผู้รู้ช่วยตอบทีครับว่ายันอะไรครับ หลวงพี่นันเมตตาให้มาครับ
รูปยันต์ที่อยู่ฝั่งด้านซ้ายครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
ยันต์ ตาข่ายเพชร ครับผม

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่านะ  ตาข่ายเพชร  ฉัตรเพชร  หลวงพี่นันเมตตาสักย้ำหน้าพระลักษณ์ให้ด้วย  ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
 :053: :053: :053: :053: ยินดีด้วยคนครับ หลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

• ทุติยะ
  • **
ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่านะ  ตาข่ายเพชร  ฉัตรเพชร  หลวงพี่นันเมตตาสักย้ำหน้าพระลักษณ์ให้ด้วย  ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับ รู้ได้ไงอ่ะครับว่าหลวงพี่นันสักย้ำหน้าพระลักษณ์ให้อ่ะครับ

• ทุติยะ
  • **
ยันต์ ตาข่ายเพชร ครับผม

ขอบคุณนะครับ

• ทุติยะ
  • **
:053: :053: :053: :053: ยินดีด้วยคนครับ หลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง

ขอบคุณนะครับ

• ทุติยะ
  • **
หลวงพี่นันทั้งหลังครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่านะ  ตาข่ายเพชร  ฉัตรเพชร  หลวงพี่นันเมตตาสักย้ำหน้าพระลักษณ์ให้ด้วย  ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณครับ รู้ได้ไงอ่ะครับว่าหลวงพี่นันสักย้ำหน้าพระลักษณ์ให้อ่ะครับ

ก็เป็นคนขึงหนังให้อ่ะครับ  นั่งฝั่งขวา  :050:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2555, 06:46:16 โดย bangphralism »

• ทุติยะ
  • **

ก็เป็นคนขึงหนังให้อ่ะครับ  นั่งฝั่งขวา  :050:

อ๋อนึกออกแล้ว ขอบคุณนะครับที่ขึงให้ครับ :050:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ