ผู้เขียน หัวข้อ: ++ความเมตตาสักน้ำมันจากหลวงพี่ติ่งค่ะ..รบกวนแนะนำด้วยนะคะ++  (อ่าน 4844 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phatthanan

• ทุติยะ
  • **
   ขอกราบเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่นด้วยอีกคนนะคะ  ส่วนใหญ่จะไปลงนะ และสักน้ำมันกับหลวงพี่ติ่งอยู่หลายครั้ง จนมีอยู่ครั้งนึงหลังจากลงนะเสร็จก็กราบเรียนหลวงพี่ว่า หลวงพี่จะให้น้ำมันหนูด้วยมั้ย  หลวงพี่ท่านยิ้มแล้วถามว่า อยากได้อะไร...ก็เลยตอบไปว่าแล้วแต่หลวงพี่ค่ะ
   หลังจากนั้นหลวงพี่ท่านก็ให้หันหลัง แล้วสักเก้ายอดให้  ภูมิใจมากค่ะ แต่รู้สึกว่าไม่ได้มีแต่เก้ายอด  คือมียันต์คู่ขนาบกับเก้ายอดอีกที  เรียนถามหลวงพี่  ท่านก็ตอบแต่เพียงว่าเป็นยันต์เมตตาของหลวงพ่อฯ ท่าน
   พอมีรุ่นพี่ ๆ ท่านใดแนะนำได้บ้างคะว่า  น่าจะเป็นยันต์อะไร  ขอบคุณมาก ๆ นะคะ  :089:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ย. 2555, 01:51:19 โดย Phatthanan »

• ทุติยะ
  • **
ไม่เน่ใจว่ารูปขึ้นหรือเปล่า เพิ่งเข้าใช้น่ะค่ะ แต่ก็อัพโหลดไปแล้ว

• ทุติยะ
  • **
ขอโทษจริง ๆ ค่ะ  อัพรูปไม่เป็น ลองอีกครั้งนะคะ :070:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
หลวงพ่อติ่ง ท่านก็ตอบแต่เพียงว่าเป็นยันต์เมตตาของหลวงพ่อฯ แล้วนี่ครับจะสงสัยทำไมอีกหนอ
จริงๆเป็นผู้หญิงไม่อัพรูปก็ไม่เป็นไรนะ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
 :002: :002:ดีใจด้วยครับ

• ทุติยะ
  • **
หลวงพ่อติ่ง ท่านก็ตอบแต่เพียงว่าเป็นยันต์เมตตาของหลวงพ่อฯ แล้วนี่ครับจะสงสัยทำไมอีกหนอ
จริงๆเป็นผู้หญิงไม่อัพรูปก็ไม่เป็นไรนะ

:075:  ขอโทษค่ะ เพียงแต่อยากทราบชื่อยันต์ แต่ในเมื่อหลวงพี่ท่านตอบเท่านั้นก็ไม่ได้ถามอะไรต่อค่ะ ก็กราบขอบคุณท่าน
ส่วนเรื่องอัพรูป เพียงแต่...อยากให้เห็นภาพเอง  ถ้าทำอะไรผิดก็ขอโทษค่ะ   :054:

• ทุติยะ
  • **
:002: :002:ดีใจด้วยครับ

:017:  ขอบคุณค่ะ  ตอนที่ได้ก็ภูมิใจมาก ๆ เลยที่ท่านเมตตา   :114: :114:

ออฟไลน์ vigon

• จตุตถะ
ดีใจด้วยครับ หลวงพี่ติ่งท่านเมตตาต่อลูกศิษย์เสมอครับท่านใจดีมากครับ :053: :016:

• ทุติยะ
  • **
ดีใจด้วยครับ หลวงพี่ติ่งท่านเมตตาต่อลูกศิษย์เสมอครับท่านใจดีมากครับ :053: :016:

ใช่ค่ะ  หลวงพี่ท่านเมตตาต่อลูกศิษย์มาก ๆ...ไปมาอีกครั้งเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา  หลวงพี่ติ่งท่านเมตตาให้แปดทิศ, จิ้งจกที่ฝ่ามือ, ยันต์เมตตาที่หน้าอกและที่แขนค่ะ  ดีใจมาก ๆ และจะฝากตัวเป็นศิษย์ตลอดไปค่ะ :054: :114: :114:

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอโทษจริง ๆ ค่ะ  อัพรูปไม่เป็น ลองอีกครั้งนะคะ :070:

คาดว่าจะเป็นยันต์ชุดนี้ครับ

[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
ท่านมีเมตตาสูงครับ เคยไปนั่งเฝ้า ใครลงนะเสร็จแล้วก็จะมารดน้ำมนต์ ผมก็เอากับเขาทุกรอบ พระอาจารย์เห็นหลายรอบ บอกเดี๋ยวเนื้อก็เปื่อยหรอก แต่รับน้ำมนต์ทุกที มีให้เห็นอาการทุกครั้งครับ